[Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TO BE OR NOT TO BE? - Bài viết nổi bật của tuần 3/4- 9/4/2022

Tồn tại hay không tồn tại e

17 Likes

Bài viết hay quá a… chúc a cuối tuần nhiều niềm vui

10 Likes

Tks đã bold

14 Likes

Em thích nhất đoạn này! Chúc anh mạnh khoẻ, vui vẻ để chia sẻ thêm nhiều bài hay cho các F0 và Fn …

16 Likes

A Tks e

11 Likes

Càng đọc càng thấm anh ạ. Em thấy mình trong đó, bớt được chút máu fomo cờ bạc, nên giờ đỡ hóc xương, còn lại được ít nước dùng. Sức khỏe Anh!

9 Likes

Tks e

8 Likes

Càng đọc đi đọc lại các bài viết của Anh e lại nhớ đến một câu thiền quen thuộc: “Khi tôi chưa học đạo, tôi thấy núi là núi, sông là sông. Khi tôi học đạo tôi thấy núi không phải là núi, sông không phải là sông. Sau khi học đạo xong, tôi lại thấy núi là núi, sông là sông.” Chúc a thật nhiều sức khoẻ để có nhiều bái viết hay cho tụi e nữa a R nhé :blush:

13 Likes

Tks e

11 Likes

“Bao nhiêu năm lăn lộn, ta cứ nghĩ mình chơi chứng. Thật ra phần nhiều là chứng đang… chơi ta.”
Bài viết của anh hay quá anh @Rongdo007 ơi
Triệu :+1::heart:
Em mong anh luôn khỏe anh nhé.

8 Likes

Hay quá anh ơi. Chuẩn từng câu từng chữ mang đậm cá tính Rongdo007 ko lẫn đi đâu đc. Cảm ơn anh rất nhiều vì bài viết!

10 Likes

Bài viết rất hay và quá tuyệt vời . Mỗi một câu từ Anh viết như thức tỉnh F0 chúng Em đừng đu theo . Cảm ơn Anh ! Chúc Anh thật nhiều sức khỏe bình an.

10 Likes

Cám ơn a @Rongdo007 đã bỏ time công sức ra để soạn thảo bài viết rất hay và sâu sắc gửi đến cho tui e Fo cũng như Fn … E rất tâm đắc đến câu nói của a và xin dùng nó làm kim chỉ nam cho riêng mình “HÃY BIẾN CUỘC SỐNG GIỐNG NHƯ CÁCH PHA TRÀ. ĐUN SÔI CÁI TÔI CỦA BẠN, LÀM BAY HƠI MỌI LO LẮNG, PHA LOÃNG MỌI BUỒN PHIỀN, LỌC ĐI MỌI SAI LẦM VÀ BẮT ĐẦU THƯỞNG THỨC SỰ HẠNH PHÚC”
Cám ơn a rất nhiều và e xin chúc a thật nhiều sức khỏe để ra thêm nhiều bài hay và ý nghĩa hơn nữa ạ :four_leaf_clover::beer:

16 Likes

Hay vãi . Rong đỏ không hổ danh cây cổ thụ làng chứng và F247

10 Likes

TO BE OR NOT TO BE
Tấm lòng anh đó cho đàn em thơ
Anh mơ cho đến một thời
Đàn em vững bước trên trường chứng chơi!

18 Likes

Bài viết hay quá, cảm ơn anh @Rongdo007 !

9 Likes

Anh chị sương gió đã lâu ngoài đời
E xin ghi nhớ đôi lời
Chứng trường nào có thảnh thơi
Khi nào e mới có ngày rong chơi :star_struck:

12 Likes

Bài viết tâm đắc quá anh ạ! Em đọc đi đọc lại. Em sẽ cố gắng biến cuộc sống giống như cách pha trà! Cám ơn anh nhiều!

12 Likes

Uh thì xương gió o còn đó
Hồn rồi mãi vẫn say với ta

15 Likes

Tks e

11 Likes