[Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TO BE OR NOT TO BE? - Bài viết nổi bật của tuần 3/4- 9/4/2022

Đó là câu nói nổi tiếng của Hamlet. Không ai trong chúng ta biết điều gì xảy ra sau cuộc sống này và có nỗi sợ hãi về điều chưa biết, nhưng tất cả chúng ta đôi khi cũng nhận thức được sự vô lý của cuộc sống và những bất công của nó.

20 Likes

Cũng chả khó để trả lời e ah : a và e cũng vì LN mà thôi.Nhưng nên nhớ zero sum, đứa ngu sẽ trả giá bằng chính số dư tk nó.Im so sorry

16 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

7 Likes

Đến với chứng mà không phải vì tiền thì đúng là nói hơi xạo quá . Kaka . Nhưng tiền ngu sẽ lấy lại sau khi đã khôn ra hơn và lấy từ những người như mình khi xưa. Ai nên khôn mà chả dại đôi lần

13 Likes

I know,tks my honey

8 Likes

Chuẩn anh. Chỉ khác nhau về mức độ tham lam mà thôi.

9 Likes

Vì vậy a mới nói lần 3 thì hết nói nổi,chắc cô giáo lớp 1 die

10 Likes

Bài viết hay quá Bác @Rongdo007

4 Likes

Tks e

2 Likes

Chắc hẳn phải trải qua bao thăng trầm cùng TTCK mới có được những chia sẻ này. Cảm ơn anh vì bài viết. Hi vọng mỗi người sẽ sớm hoàn thiện nguyên tắc 3M hoàn hảo cho riêng mình.

7 Likes

Bác rồng đỏ cao thủ võ lâm chứng vịt … cho gà em mời ly bia :beers::grinning:

Gà em thích rủi ro cao liều ăn nhiều pp này có máu me quá ko bác rồng :dragon:… mua aQ là khoái nhất vol to tiền nhiều …:grinning:

5 Likes

Về 235 phá sản rồi biết e

6 Likes

E o đọc lúc đầu hay ho giề,thua bỏ mịa

6 Likes

Tiền xe ôm o phải dè xẻn?bánh mì ăn ư??? Xa xỉ? Hai chân trần cuốc bộ vẫn mình ca.Xe đã bán uh thì R đi bộ.Cái mui trần dĩ vãng ấy e ơi

13 Likes

Cảm ơn anh Rồng về bài chia sẻ. Biết đã KHÔNG giầu. Vì ai cũng biết thì thành ra cũng chẳng có tiện nghi gì anh nhỉ :smiley:

4 Likes

Úi giời ! Ai ko thua ở cái tt này bác rồng :dragon:
Quan trọng là đúc kết được pp và kinh nghiệm là cao thủ rồi … nhiều ng oánh ck còn giao tiền cho khác bao năm vẫn như tờ giấy trắng … gà em cũng ngua lắm nên mới phải lang thang tìm sư phụ … :grinning:

5 Likes

A nói thật chấp TT,luôn quỹ hay tự doanh hay quỷ quái gì, đoán từng điểm rơi

14 Likes

Bài chính chủ xin đừng copy.Please

9 Likes

Chả oanh liệt gì e, nộp và rút tiền bằng ô tô.Nhưng ngày đó mở mắt ra tiền tỷ.Rồi thì biệt thự cũng bay đi.Ca mua được cái BT tuyệt đẹp 2 góc??? PMH nhưng lúc đó o đẹp như bây h.Đành gạt lệ bán 1 triệu đô.Rồi hôm ấy đứng tàu phân 3 triệu, hàng xá xả vào bao rồi e nhé
Bốn đô ba hàng Vẫn thiếu e ơi

14 Likes

Ca đố ai qua đc ca???tiền đầu tấn tỉnh 1 ngày ca lấy 2 chỉ. Đổ hết vào chứng ,bây h là lúc ca lấy lại toàn bộ

15 Likes