[Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TO BE OR NOT TO BE? - Bài viết nổi bật của tuần 3/4- 9/4/2022

Nhưng nên nhớ kệ TT con nào kết MACD múc,biết xem o???kết đáy bật??? Biết o???chart cắm lên hay xuống biết o?đừng nói o quan trọng ,nghe a nói 90% đi đúng hướng .Tại sao??? Đơn giản tay to và Lái cũng dùng nó.Ca sẽ viết từng bài nhé các e

44 Likes

cảm ơn ca đã hướng dẫn bọn em

8 Likes

to be continue…

5 Likes

Sức khỏe đã ổn hơn chưa Rồng ca :heart:

6 Likes

Ok and…you tell

7 Likes

A ổn rồi,chị 2 cho uống bắt đầu ngủ được ,Ca mà ngủ ngon thì ok

15 Likes

Thế thì tốt quá Rồng ca ca :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Ok cách chặn lệnh o như xưa ,lệnh lớn cho sợ

11 Likes

Cảm ơn Ca đã hướng dẫn cho các em :two_hearts:

8 Likes

Ghi thêm vào sổ, một khi TT vào trend.Vẽ lại phân kỳ dương ,uh nó vẽ dương nhưng chẳng tin tốt thì phải nhìn Thanh khoản, tiền yếu húc đầu là chết

28 Likes

Bài viết hay quá bác rồng ạ

8 Likes

Bài viết hay quá anh ạ. Anh tính dưỡng sớm lấy lại sức khỏe như trước anh nhé! Yêu thương anh nhiều :heart:

11 Likes

Bài viết hay ghê a à

10 Likes

A cám ơn

8 Likes

Hay quá bác ơi. Nhìn thấy tí chút mình trong đó và đang muốn hoàn thiện mình hơn qua việc học hỏi các bác cao nhân f247. Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh, uy tín và danh tiếng bay cao, bay xa

6 Likes

Thường thôi còn hơn 20 chiêu chưa chỉ

13 Likes

Anh R khỏe chưa ạ. 2 hôm nay e ko có onl, vào thấy a comment nhiều trở lại mà mừng quá :blush:

5 Likes

Tất cả các cung bậc! Hay quá bác Rongdo007 ơi!!! Cám ơn bác!

5 Likes

Bài viết phân tích nhiều góc cạnh đọc đi lại nhiều lần…rất hay ạ, xin cảm ơn tác giả nhiều!

5 Likes

Đọc 2 câu này làm em nhớ đến mấy câu trong phim “Người tình của Tần Thuỷ Hoàng”
Lòng muốn khóc mắt vẫn không rơi lệ
Rượu cạn rồi lại gặp nỗi nhớ thương

Cám ơn anh vì bài viết rất hay ạ :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes