Chứng khoán và niềm tin

Lái bị chửi nhiều nhất nhưng cổ không lái như gái không chồng. Cổ lái buông như chồng bỏ bê theo em khác trẻ hơn.

4 Likes

Điều bác chua chác nhận ra là điều chỉ đúng trong ngắn hạn.
Một cổ tốt, sống được trong dài hạn phải có nền tảng FA doanh nghiệp vững, có TA đẹp được những nhà đầu tư thiên về phân tích kỹ thuật yêu thích và quan trọng là sự tăng giá của nó trong dài hạn chắc chắn tốt hơn những khoản đầu tư vào vàng, vào tiết kiệm.
Chúc bác tìm được tình yêu của mình trong chứng khoán.
Nếu ai hỏi em cổ được xem là tình yêu của mình trong chứng khoán là cổ nào, em rất dễ dàng trả là. Đó là PVS. Em yêu nó từ 20+ đến mãi 40+ em vẫn còn rất thích. Nó là vậy đó.

5 Likes

Vầng. Bác chung tình quá đáng để dc trăm ngàn phụ nữ đẹp yêu, em ko được thế đành phải dò long mạch và xin gió Đông :yum:

1 Likes

Chỉ là cách nói thậm xưng trào phúng thôi đúng ko a? Chứ f0 ngây thơ hiểu nguyên bản lời anh chắc nghĩ ttck là cái sòng bạc, chẳng cần học hành nghiên cứu làm j cho mất công, cứ theo lái (dù chẳng ai biết lái là ai, ở đâu) là tiền tự động chảy vào túi mình :joy:

2 Likes

Em với anh có chung người yêu đó, gay go ko :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Cô HangPhan - cô giáo lớp 1 của Emil anh ạ :))))

1 Likes

vĩ mô này ai thấu

1 Likes

Vĩ mô cô giáo của cội chảy nước miếng đấy.cơ mà cứ cổ nào xanh tím là vĩ mô húc xúc kinh đấy.cũng tầm cỡ ledaer DVC :rofl:

1 Likes

tem tém nại đi chệ Nin ơi. Để em băng bó lại cho :yum:

1 Likes

Có ông em zai iq cao lại bonus thêm quả người giời nữa thật quý hoá quá, nói 1 hiểu 10 mà toàn hiểu sai nữa chứ :)))) ý chị là c và a Tuyết có cùng tình yêu dành cho pvs, rõ chửa? :joy::joy::joy:

1 Likes

Nội tại doanh nghiệp và triển vọng tăng trưởng bác ah

2 Likes

DXG nay gãy điểm cân bằng các bác ạ

1 Likes

Thị trường dao động tích lũy trong biên độ hẹp khi các thông tin vĩ mô quan trọng dự kiến sẽ được công bố trong thời gian tới. các nhóm cp trụ đang dần được dòng tiền quan tâm là một tín hiệu tích cực cho thị trường chứng khoán việt. Để mua mới cp vào thời điểm hiện tại, chúng ta cần lưu ý và cần có kế hoạch vốn hợp lý để quản trị hiệu suất đầu tư.

1 Likes

Nội tại doanh nghiệp: VCG
Triển vọng tăng trưởng: HHV
Lái có truyền thống: LCG, FCN
Bác cứ chọn nha.

8 Likes

Thanks cụ. Em lười xem mấy cái video khô khan này. Mấy video nhạc xuân xem còn hay hơn nhiều :grin:

1 Likes

Hôm nay ngày thập nhị trùng nên tăng 14.4 điểm nha mọi người :grin::grin::grin:

9 Likes

Vậy nay mở GAP nha anh! :))))
Chúc cả nhà ngày thứ 3 rực rỡ ạ! :star_struck:

7 Likes

Chúc Anh Tuyết và cả nhà ngày mới tốt lành ạ

6 Likes

giờ có mong đến thứ 7, cn sớm k bác :)))

3 Likes

Cảm ơn em. Chúc em được mùa no ấm.

5 Likes