Chút Gieo Duyên: Kỳ 05: Chuyển Động Tâm 02

kiểu mai mới biết nên có cây mai thôi bác.

2 Likes

Chúc các bác trong nhà Gieo Duyên năm mới dồi dào sức khỏe, phát tài phát lộc.

2 Likes

Này là chữ Tiền, Thêm nặng là Nhân Tiện, mang theo Ngã thì Tiễn năm Cũ, đón năm Mới, thêm Sắc thành Tiến, Tiến tới bỏ Huyền thành Tiên, Nào, Năm Mới, Tiến Tới Tiền Sẽ cho Tiến Tới, Đạt Mọi Thứ, Tận Cùng Của Tiến là Tiền Tiến Thành Tiên. Chúc Một Năm Rồng Linh Thiêng Thăng Ứng, Hữu Cầu Tất Ứng. FBV KÍNH CHÚC MỪNG TÂN NIÊN GIÁP THÌN.

21 Likes

Chúc mừng năm mới bác Hổ và các bác

3 Likes

Quá Trình Xây Đáy NÚI TU DI đang diễn ra. 1205 sẽ là đáy của đáy!

Năm Rồng Thăng, Chúc Cả Nhà Cùng Tiến, gọi là Thăng Tiến!

14 Likes

Chúc nhà mình toại nguyện những ước mong ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

54

3 Likes

Chúc mừng năm mới cụ chủ và toàn thể ace ! Chúc mọi người năm mới đầu tư gặp nhiều may mắn !

4 Likes

Cám ơn Nha

2 Likes

Chúc em cùng gia quyến an lạc thành công

Chart đang xây đáy 1205!

7 Likes

Chúc Ngày Tốt Lành, Năm Rồng, Mã Đáo Thành Công

14 Likes

Câu Chuyện Đầu Năm:
Khi lãi suất khả dụng nền kinh tế Min, Lợi nhuận ngành bank đạt Max.

Từ 2008 đến 2018 và 2021… Ls đồng USD tiệm cận zero, Nhưng trong rổ của tổng Danh Mục từ các quỹ liên quan tới W.Buffet thì bank và liên quan bank, chiếm hơn 30% tổng trị giá danh mục, và đạt mức phân bổ Max tribg lịch sử của W B già từ 1971 đén 2021 . Ngay bây giờ, kể cả khi Munger già đã chầu Diêm La diện kiến Chúa, thì tỷ trọng này, vẫn chưa thay đổi.
https://m.cafef.vn/sap-xuat-hien-ng…-tai-san-trieu-ty-dong-188240215150109925.chn

KL: ÁP DỤNG VÀO PEN VNI, Cứ bank rác muh quơ múc xúc.

13 Likes

Đầu năm, Xuân Giáp Thìn, Tặng Cả Nhà 1 Câu Hỏi, Bất Cứ Câu Gì liên Quan đến tài chính, Kinh Tế, Tiền, Tâm Linh, Phật, Trời, Người. Xin Cứ Hỏi. Hiệu lực Câu Hỏi: Trước 15.01, Rằm Tháng Giêng 2024. Trân Trọng Cám Ơn.

9 Likes

Có điều e lâu nay vẫn chưa hiểu tại sao ls tiền gửi thấp, tăng trưởng tín dụng cũng thấp. Nền kinh tế năm qua èo uột ko hấp thụ đc lượng tiền là bao mà bank công bố ln vẫn cao. Vậy ln đó từ đâu mà ra a?

2 Likes

Xin chào bác Hổ, năm mới chúc anh luôn được mạnh khỏe, bình an nhé. Đầu năm mạo muội xin anh cho góc nhìn cá nhân về thị trường bds (thực) gồm đất nền và chung cư khi Luật đất đai (sửa đổi) có hiệu lực từ năm 2025 nhé. Cảm ơn anh.

3 Likes

Chúc anh Hổ @FBV năm mới bình an, sung túc có nhiều sức khỏe để đồng hành cùng anh chị em trên F. Tặng anh chút mùa xuân Tây Bắc!

6 Likes

Chào Năm Mới bác Cọp. Bác cho em xin ý kiến nhìn nhận VNI vừa qua với bác. TKS bác

2 Likes

Bác có thể chỉ rõ các bank nào có giá đó mà JPN đang mua ko ạ, cám ơn bác nhiều

1 Likes

Chúc Cả Nhà Ngày An Lành. Canh Bank Rác muh xơi tất xơi hết.
Thong thả, Từ nay đến hết rằm, cứ lo cho Tiền Hiền xong thì bàn Tiền Chứng

5 Likes

Cứ thong thả, tất cả câu hỏi, sẽ được replay!