Chút Gieo Duyên: Kỳ 4 : Chuyển Động Tâm

@giavanchuakhon Vui lòng, đóng cửa, đọc cho ra 2 ngày cuối tuần, đọc xong, thấy Tu Di Chúa

3 Likes

để tìm mấy ông đồng bà cốt tu luyện đã

căng lém, thảo nào thấy sư sãi đồng cốt giàu thía

1 Likes

lái cái nó oánh chất quá, bà con chửi bới váng giời

1 Likes

Tâm Quá Khứ của Cụ Già bị Uất Kiết, Oán Kết Sân Si

Trong các Pháp Môn thì chỉ có Kinh Dược Sư Giải Cái Này

Cụ Đóng Cửa, Ngày Nghe 7 lần, liên tục 3 ngày Sẽ Hết.

Đây, cụ Đeo Tai Phone, ra nơi thanh tịnh sạch sẽ nghe, Giải Oan Kiết thì chỉ Có Dược Sư

4 Likes

chịu
không nghe nổi, ề à lắm

1 Likes

thấy nhiều người cực kỳ giỏi cũng ngộ ra rồi buông bỏ lung tung hết cả

Đóng Cửa, Nghe 7 lần 1 ngày, Ko thì chưa xong, Nghe 49 lần.
Chưa xong nữa In 7000 quyển Phát Bá Tánh, Chừa 7 quyển, Ngồi Tụng 1008 lần. 100% là hết.

2 Likes

chịu
để kiếp sau

khi chết thì nghe 1 thể

2 Likes

Bà Con ko chịu nghe FBV mua ở cái hộp 1075 1125, Giờ chịu

2 Likes

Vậy thì đừng mang rác về nữa

2 Likes

Chuyện của họ!

1 Likes

Cụ Tự In, Chứ Ai Bảo Cụ Làm Giàu Cho Sư đâu? Vì Sao? Vì Cụ Phải Tự Làm thì cụ mới thấy.

1 Likes

khổ nỗi
có biết nó là rác đâu
tưởng kim cương

vì thấy @fbv bẩu phải tin chính phủ, mà chính phủ bảo ta có doanh nhân mà, và chọn luôn ngày 13 mới đau, CP lừa à???

1 Likes

CP nói hok sai, Vì chưa đủ nhiều Doanh nhân nên Chính Phủ Tôn Vinh Là Đúng, Quốc Gia đang ươm mầm Doanh Nhân.
Còn chúng ta phải hiểu tường tận, hiểu rồi thì chỉ khi nào Gặp Doanh Nhân hãy tôn vinh, đừng ăn theo nói leo. Còn CP thì họ gặp DN rồi nên chính phủ được phép tôn vinh.

4 Likes

lèo lá y như CP vậy @fbv ???

2 Likes

Ko có gì lèo cả, Sự thật như thế, Tôi gặp ai đích thị Doanh nhân thì tôi chúc, còn thương nhân thì tôi ko chúc, vậy thôi, còn ai hiểu thương nhân cũng là Doanh Nhân thì cứ chúc.

Từ Con buôn = Xưa dùng, nay là Thương nhân
Còn Doanh Nhân, là khi có nền kinh tế Thị Trường, Rõ muh? Nhưng người ta bỏ gốc.
Cụ là tri thức, cụ đi hùa theo bọn mất gốc, mang rác vào trí não của cụ muh cụ ko biết
Bọn văn chương mất gốc, nực cười đi bàn Doanh nhân , tùy họ thôi, cụ đọc, cụ chấp sân si, cụ tha rác vào não cụ chứ ai nhận đâu?

5 Likes

chỉ sợ @fbv ngây thơ như CP

nhìn thương nhân thì ngỡ doanh nhân

gặp doanh nhân thì chửi họ là thương nhân

cái này tôi thấy vn gặp nhiều, tội DN lém

1 Likes

2 cái này 1 muh 2, 2 hòa 1, Tôi chưa chưởi ai, tôi thấy họ đều tội và tôi thương tất cả. Cụ thấy tôi chưởi họ đâu? tự cụ mang rác vào đầu cụ

Còn thực tế tôi ngây thơ thật, muh mức độ ngây thơ hơn cả ngây thơ tâm như 1 em bé, chỉ yêu thương tất cả chúng sanh thôi.

1 Likes

Về việc quản trị tk như cụ Hổ nói, anh em cũng nên chú ý, sáng tôi có nói cẩn thận không thừa. Tôi đã gửi email đến một số cty CK lớn nhưng im ắng chỉ nhận phản hồi trả lời sau. Riêng fpts gửi sáng, chiều các bạn gọi điện nói rất rõ, phần nào yên tâm…

6 Likes