Chuyện hôm qua như nước chảy về đông

Em có theo dõi anh nên em biết . Anh hợp với thơ văn hơn . :laughing:

Bản chất anh thật thà có gì nói thế nên không ai trách anh đâu . Rút kinh nghiệm thôi🤣

5 Likes

Cám ơn em đã hiểu cho anh

3 Likes

Em tàu ngầm pic của anh từ lâu rồi, có thời gian anh ko vào cả tháng, nhưng ngày nào em cũng vào xem anh có viết gì mới ko để học hỏi.
Em thấy anh đừng nên buồn phiền vì chuyện này nữa anh. Nó làm anh mỗi ngày thêm phiền não thôi.
Anh cứ xem những lời nói vô lí đó như 1 món quà thôi, người ta tặng mình mà mình không nhận thì nó vẫn là của người ta. chúc anh nhiều sức khỏe và an lạc.

6 Likes

Cám ơn em nhé. Chúc em đầu tư thành công. Có gì em cứ inbox anh, anh em chia sẻ em nhé.

5 Likes

Nhiều người buồn cười lắm bác :)) phím là vào, nghe ngóng được tý thấy nó hot là mua không suy nghĩ, tím 2-3 cây rồi, vượt điểm mua đến 20-30% rồi vẫn vào, xong thua thì chửi, chửi lái mất dạy, chửi phím không có tâm, chửi MM làm cái index nó sập. Họ mang tiền mồ hôi nước mắt của mình ra ‘’ chơi ‘’ đúng nghĩa :)))

4 Likes

Dạ cám ơn anh, chúc anh luôn vui vẻ nha.

1 Likes

Cám ơn bác nhé. Chúc bác đầu tư thành công. Có gì bác cứ inbox Chun, anh em giao lưu, chia sẻ bác nhé.

Thị trường này lắm thị phi. Chun sợ lắm rồi.

3 Likes

Khà khà. CK thật khốc liệt quá.

2 Likes

Anh Chun văn thơ ba lăng nhăng thôi, đủ truyền tải nội công thâm hậu, hehe. :heart:

2 Likes

hình ảnh hình ảnh

11 Likes

Đó là một ngày cuối thu, lòng đầy nôn nao, được về nhà trước hoàng hôn. Ngắm mặt trời chầm chậm lặn.

Ngồi với anh em chiến hữu & nhâm nhi vài ly bia Craft

hình ảnh

4 Likes

Đố lái nào cướp được hàng của em

11 Likes

Anh Chun viết văn, thơ hay quá ạ. Những lúc mệt mỏi, đọc có cảm giác nhẹ nhàng, lãng mạn hẳn ra.

2 Likes

Cám ơn em nhé. Chúc em đầu tư thành công.

4 Likes

Còn gặp nhau thì hãy cứ vui
Chuyện đời như nước chảy hoa trôi
Lợi danh như bóng mây chìm nổi
Chỉ có tình thương để lại đời

Còn gặp nhau thì hãy cứ thương
Tình người muôn thuở vẫn còn vương
Chắt chiu một chút tình thương mến
cho khắp muôn phương vạn nẻo đường.

4 Likes

Lạ thật, ở ngoài kia, có khi hỏi ng ta còn chả buồn nói. Duyên ở đây, có cơ hội học hỏi, giao lưu cùng với các bác.
Em vẫn đọc chia sẻ của bác Chun từ hồi mới vào diễn đàn, thấy nhiều điều hay, chia sẻ chân tình, học dc ko ít, hì hì (giãn dịch mà bác ở HN, em xin mời bác cafe mùa thu bờ hồ lục thuỷ).

Có những vị thật lạ, việc mình làm lại đi trách người. Quýt làm cam chịu thế là sai. Tài khoản ai, người đó quản mà :))). Bác đừng nên băn khoăn làm gì ạ.

Chúc bác luôn an vui và mạnh khoẻ!

5 Likes

Cám ơn bác đã hiểu cho Chun. Rất quý sự chân tình của bác. Chúc em đầu tư thành công.

2 Likes

Vâng, em f0 nghĩ đơn giản … con ng ta gặp nhau bởi chữ duyên, quý nhau bởi cái tình.
Em xin giữ lời mời cafe lục thuỷ bác nhé. Em còn ở Vn 1,2 tháng nữa tới cuối thu này, nếu có dịp, mong được giao lưu cùng bác :blush:

3 Likes

Hẹn gặp bác một ngày không xa giữa trời đông HN

2 Likes

Cuộc sống không hoàn hảo.
Con người không hoàn hảo.
Cái diễn đàn này cũng thế.

Ai hay thì mình học hỏi người ta, ai dở thì bỏ qua, bài nào hay thì đọc, bài nào dở quá, chán quá thì bỏ qua. Cuộc sống ngoài kia cũng thế, cái gì người ta hay thì mình học, không hay thì bỏ qua. Nhân vô thập toàn.

Nó giống như bữa tiệc Buffet, người ta dọn lên cả trăm món, mình thích món nào thì ăn món đó thôi, có ai bắt mình phải ăn hết tất cả các món đâu nè !

Chửi bới, cau có, khó chịu, ghen ghét, đố kị làm gì cho mệt, đời được mấy hơi !

Vui đi anh chị, đời được mấy ngày vui. Cái nghề gì mà toàn ngày buồn thôi.

Anh em đừng lo lắng về ngày mai, ngày mai cứ để ngày mai lo, ngày nào có cái khổ của ngày ấy.

Mùa hè Rio De Janeiro năm ấy buồn tê tái

XXX - Em sang sông đi lấy chồng vào một ngày mưa phùn gió bấc - ngày VNI chịu tang.

5 Likes