CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Ủng hộ bạn,

2 Likes

Vẫn 1 câu thôi: chim chóc càng nhiều thì giữ càng chặt =))

Thôi đi bác, đám VN30 và midcap còn bị xả như rác thì con này cũng đi luôn chứ sao chống lại thị trường được

vni giảm thế kia có mà mướp đỡ,đòi nó tăng sao được các Bác, nhìn sang dòng bds khấm khá gì đâu, chấp nhận giữa lúc TT nó cắm thôi

Bác cho e địa chỉ web của bác bill với nhé.

Thị trường này chắc cuối tuần cũng không mấy ai vui vẻ nổi!
Nhưng vẫn chúc mn có mấy ngày cuối tuần vui vẻ hạnh phúc và có tâm lý thoải mái ko bị thị trường chi phối quá nhiều vào cuộc sống sinh hoạt đời thường, dẫu biết thấy tiền giảm trong tk hàng ngày tạo áp lực lớn , hãy coi đó là 1 khoản đầu tư rủi ro và đừng quá tham vọng nhiều!

Từ ngày VNI mất đà tăng (1263) tôi dành nhiều thời gian cho những công việc mình yêu thích hoặc làm những thứ mà ko bị TT lôi cuốn trong ngắn hạn, hnay tôi cũng có theo dõi lại thì cổ tốt cổ xấu ko thể chống lại đc tâm lý hoảng loạn bao trùm! Nhưng xuống nhanh như thế này có khi tốt hơn là kéo dài!
Chờ qua tuần MMs setup lại xu hướng mới (Hope) sau phiên nay mọi thứ cũng về vùng mong đợi rồi
:vietnam:

28 Likes

Mong anh Bill đồng hành, vì Anh không đồng hành thì miệng thế giang, CIG sẽ về vực thẳm. Hôm nay em bay 37% rồi. Em bỏ cho lái làm gì làm

1 Likes

Đáy cũ nó là 4.5 vẫn chưa về tới vực, mà hầu hết cổ lớn bé trên TT đã xuyên đáy cũ và tạo ra mấy lớp đáy mới rồi! Vứt đó sang năm là biết tốt hay xấu thôi, công ty họ cần thời gian để làm dự án, tôi cũng chỉ là 1 cổ đông nắm dài còn diễn biến ngắn hạn phụ thuộc cung cầu TT, hy vọng TT ổn định nó sẽ ổn lại . Lâu vào giao lưu mọi người, lúc tăng thì chia sẻ niềm vui còn lúc giảm thì cùng nhau an ủi :blush:, lên xuống ko quan tâm nhiều làm gì, chờ TT ổn mua thêm

15 Likes

Em chỉ mong anh Bill đồng hành để tụi em vững niềm tin. Thị trường xấu thị chiệu thôi Anh. Qua thứ 2 sẽ sụp nữa vì tin quá xấu của bank nội địa. Em vẫn tin ở Anh.

2 Likes

Thế sao không làm pic mới nhận định tiếp tục thôi bác, nhận định trong xu hướng giảm để chúng cháu học thôi bác.

2 Likes

Hình như liên quan đến bắt bớ này nọ!

1 Likes

Em cũng hơn15 năm bank, hôm nay em ngồi anh em bank S rất tâm trạng

2 Likes

Xong rồi Anh từ cao đến cấp ĐH

1 Likes

Lâu đến giờ bắt bớ, chính trị vẫn là cơ hội tốt để thu mua cổ rẻ! Chắc lần này cũng ko ngoại lệ nhỉ

3 Likes

Bác Phe nói đúng đó Anh Bill

2 Likes

Dù nó có giảm thì vẫn có sóng lên sóng xuống thôi bác, tận dụng sống qua ngày vậy.

2 Likes

Tôi thấy cái pic kia chưa đóng, hình như phải báo bên pic của mod

Xu hướng tích lũy dễ đánh hơn đấy, ko bị sốc như đầu tư theo đà tăng!

1 Likes

Sao đóng được Anh, vì kiến thức có người học hỏi mà.

1 Likes

Vâng, với việc đưa ra khuyến nghị để mọi người dứt khoát không phải ai cũng làm dc. Vi phạm thì xử lý chắc ít người biết a.

2 Likes