CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Hello các bác, có topic mới rồi ạ, chúc cả nhà phiên giao dịch tím tái nha :))))

1 Likes

Mở bát đầu phiên có vẻ phấn khởi rồi đấy, ko biết kết thế nào

1 Likes

tầm này thì chỉ dậm chân tại chỗ thôi bác ạ. Số lượng cp đang ít quá chạm nhẹ phát là trần thì cũng khó chơi

Tầm giá này em vẫn yên tâm gồng được, mong là ko ăn quả đạp nào nữa ko cũng khá là tức ngực :))))

ông bill ông nghĩ còn đạp nữa không?

tôi nghĩ là thị trường gần nghỉ lễ sẽ đạp phát nữa nhưng không ảnh hưởng đến CIG. CIG là giảm nữa thì ông bill múc hết à :rofl:

giá đỏ là múc mạnh!

tôi hô thôi chứ tôi múc hết tiền rồi!

3 Likes

Nếu đạp thì tui mua thêm :smiley: đánh dài vùng giá quá đẹp! đánh bám theo tình hình doanh nghiệp thôi

7 Likes

CIG quá khoẻ!!!

2 Likes

Chờ nó đạp mà ko thấy bác ợ, người gởi mua mà vẫn chưa mua đủ

2 Likes

Quả khối lượng của bác dã man quá ạ :((((

Qua ko bắt đc giá sàn hơi tiếc! chớp nhoáng quá! Mong thằng kia nó nhả bớt cổ để anh em có cái giao dịch

2 Likes

đừng xả lên đầu anh em nha ông! khi nào bán nhớ báo trước để chúng tôi thoát!

4 Likes

mua lượng này thì xác định cầm dài theo doanh nghiệp, hôm nay kiếm chân trong cty nhỉ :grin: CIG quá ngon, siêu cổ tiềm ẩn! Chỉ có điểm xấu là thanh khoản kém quá! giờ còn lại gì cũng đẹp

5 Likes

ủng hộ! ủng hộ! ủng hộ!

1 Likes

kế hoạch gom 1tr cổ trong đợt này ! chờ 18tr cổ của FIDEL nhả bớt cho anh em giao dịch là đẹp

2 Likes

klgd hàng ngày có 1 2 trăm k mà ông bill chiếm 2/3 rồi thì còn chơi bời gì nữa :joy: Giai đoạn này CIG đang là xác sống, tầm giá rất tuyệt vời để mua tích trữ từ từ

1 Likes

Bill nói rồi, CIG đoạn này cầm dài cùng doanh nghiệp 1, 2 năm nữa anh em sẽ giàu sang phú quý tài khoản nhân mấy lần.
Ủng hộ ban lãnh đạo CIG phát nhỉ!
Biến xác chết đội mồ thành ngôi sao tỏa sáng!

3 Likes

Mọi người còn tiền có thể canh mấy mã này canh cuối tuần chỉnh vô được, thêm tí gia vị cho tài khoản

2 Likes