CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Đợi cái báo cáo sau khi hoàn thành kcn Kim Thành thôi :grin:. Ai múc em này tâm lý ko vững, ko kiên trì đều rụng hết hàng :joy:

cẩn thận lại rớt hàng nhé Bác :sweat_smile:

Không rớt đâu bác. Quyết tâm đi theo bác Bill thì rớt làm sao được :joy:

1 Likes

CIG này đúng là đánh đố tâm lý mà, ai không vững là bán hết.

1 Likes

Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến. Kiên trì, kiên nhẫn :smiley:

2 Likes

từ lúc Bác Bill đã phân tích qua rồi, em không còn để ý con này, gom đủ rồi kệ, tâm lý con này rất thoải mái, cầm được dài hạn đâu có dễ

2 Likes

Mình còn ít cash, vẫn đang canh giá tốt, hihi, quanh 7.

2 Likes

Mình cũng vậy mà. Bác Bill đã phân tích rõ ràng đâu đấy rồi. Tin tưởng hoàn toàn vào bác Bill vì vậy việc của mình phải thật kiên trì ôm cho chặt thôi :smiley:
Mà học theo bác Bill ở Topic kia không chơi lướt mà phải nhìn dài ra tự nhiên thấy mọi thứ nó nhẹ nhàng hẳn :smiley:

1 Likes

nge nói lỗ , =)))

Lỗ 1,6 tỷ rồi. Tuần sau các bác có mang hàng ra bán ko vậy? :grin:

kkk, giờ thì nhiều bác thất vọng hoạc chán nản rồi đấy

Chắc thứ 2 sẽ có cả đống người mang hàng ra bán tống bán tháo cho xem :joy:

hoãn báo cáo là thấy sao sao rồi, thôi thì dép người này lại thành giày người khác thôi

Ai bán cứ bán ai mua cứ mua. Kế hoạch dài hạn chứ có phải ngắn hạn đâu. Với cái tin ra đúng cuối giờ, cuối tuần rồi lại đè ATC thấy nó cứ sao sao ý :smiley:

Người ta biết bctc trước cả tuần rồi. Giờ ra thì còn gì để xấu hơn nữa đâu

Ủa mới ra tin báo cáo mà? Mọi người biết trước rồi hả bạn?

Có chúng ta giờ mới biết đó. Chứ nội bộ biết trước rồi

ta luôn là người biết sau cùng, giá mấy hôm nay thấy nó lạ lắm,cảm giác bị đì sao sao

Nhiều khi cố tình ra tin xấu để gom hàng chứ nếu nó xấu thật thì nội bộ nó đã bán ầm ầm rồi :joy:

1 Likes

Đì gom thấy rõ luôn bác ạ. Phiên hôm nay chặn tham chiếu để nhỏ lẻ kê bán giá đỏ, cứ kê bao nhiêu mua hết bấy nhiêu. Em thấy kê bán 2 cục giá đỏ to bự ở giá 7.11 và 7.15 mà mút sạch bách. Cuối giờ kéo lên xanh cái lại đạp atc về đỏ, sau đó thì ra cái tin lỗ quý 2 :joy:

3 Likes