Cii - ngày mai tươi sáng

cứ đều đều 5% thế này, lại thi nhau lao vào thôi, nhanh về 40x lắm

1 Likes

Ae cứ từ từ thưởng thức, đoạn này có thể CII ko chạy nhanh…nhưng sẽ chạy xa. :yum:

1 Likes

Cii năm nay KH lãi 700 tỷ
giá chắc lình xình đoạn này 1 thời gian đã

Link: Mời ae vào room DIG CEO LDG

2 Likes

Tranh nhau đất, chỗ này dự án phải tỷ USD mới xứng tầm

1 Likes

Zì xao ko giám cấp sổ đỏ. Cấp 1 cái là sớm mở bán được rồi, lại khẳng định giá tỷ usd.

May mình không tha gia game Phân, Than Thép, Gỗ, Xi măng…cứ CII, LDG kệ hết. Giờ chắc nhiều đồng hcis đang kẹt hàng bên đó lắm.

1 Likes

Cứ như này mà tiến thấy hay lắm, tầm 0,8k -1,5k/phiên là ok. Rùa về đích mấy đâu mà. Chậm mà chắc.

2 Likes

Yên tâm giá đấu thầu vẫn là 2 tyr4/1m2 nhé các bác :))http://nld.com.vn/thoi-su/chu-tich-ubnd-tp-hcm-se-co-phuong-an-dau-gia-lai-dat-thu-thiem-20220314123939601.htm

Căng vậy ae, Cii có 4ha ~ 4 tỷ đô ~ 92.000 tỷ vnd.

Chỉ có Cii với Đại Quang Minh bỏ tiền túi đầu tư hạ tầng Thủ Thiêm thuở sơ khai mới có đất kim cương như này thôi. Giờ ông nào muốn có đất Thủ Thiêm phải bỏ ra rất rất nhiều tiền kkk

2 Likes

Vốn hóa hiện tại của Cii là 7.384 tỷ, quá sức vô lý

2 Likes

Đang có tín hiệu mở đường để 2 cty con của VTP đóng tiền đấu giá đất Thủ Thiêm nhé kkk

1 Likes

Kể cả ko nộp thì giá vẫn tăng thôi

1 Likes

Nhưng nếu nộp thì nó giống như liều doping bác ạ. Kiểu như ngọn lửa âm ỉ lại bùng lên

2 Likes

Chính xác

1 Likes

Ơ thế lại chuẩn bị phi ak.lại trắng bên bán ak

2 Likes

Chứng khoán thế giới tăng mạnh, các đại gia công nghệ, chứng khoán, thép cũng đua nhau đầu tư BĐS. Không biết tương lai cổ BĐS ra sao

2 Likes

haha, bác cũng cầm CII à, vào từ 3x trung bình lên 42 đang nằm chờ các chế đến đón đây haha

1 Likes

Mình vào từ 60 trung bình về 47.bờ còn xa lắm

3 Likes

haha, cứ nằm im sẽ được đón thôi bác ạ :)))

Vẫn kiên nhẫn chờ đợi ae tới đón đây.

1 Likes