Cii - ngày mai tươi sáng

Gom chưa các bác

gom mạnh thôi, hôm nay là cơ hội cuối lên tàu. em all in hôm nay ato luôn

1 Likes

CII nay trần nhé, nhịp này kéo vượt 40 mới chỉnh rồi phi tiếp

2 Likes

CE rồi kìa

3 Likes

Chúc mừng ae

1 Likes

Đề nghị anh em buộc chặt quai mũ nhé :))) cee đến hè

2 Likes

NBB khả năng cũng tung nắp hầm

2 Likes

Phi nhanh quá mấy fen ơi :)))

2 Likes

Cụng ly nào anh em

2 Likes

dư trần thế anyf khả năng không còn cơ hội cho bác nào muốn lên thuyền, và khả năng trần cứng ít nhất 3 phiên

3 Likes

Có thể gom mạnh từ giờ đến hết tuần

2 Likes

Ô nào bán là mất hàng tháng 4 họp đại hội chia 2000 tỷ tiền lãi rồi. kỳ này lên 6x mói chỉnh.

1 Likes

Ngon quá ae

2 Likes

Cướp đất

Chúc mừng ae nhé. CII nhịp này mới chỉ ở chân sóng thôi, trước mắt là cả bầu trời…

2 Likes

Nếu chỉ đơn thuần phi vì kiểu thông tin thế này cũng vui, nhưng cũng hãi.

1 Likes

Giờ bỏ hết thì mất uy tín của cả TP cứ ko gì DN, nên hai ông này sẽ được hỗ trợ vay vốn, giá đấu này cũng quá ổn rồi. Hai ông trước ko được cho vay nên phải bỏ, chứ DN lấy đâu lắm tiền mặt thế, đi vay NH đầu tư đã méo mặt rồi

2 Likes

dấu hiệu của sóng đất thủ thiêm trở lại. không chỉ là tin đâu bác. lái đã gom kha khá hàng rồi nên ra tin media để kéo lên. các bác cứ ngồi nhìn đi nhịp này không dưới 4x đâu. vừa xong hết trần cái đầy bà con mất hàng, bán bao nhiêu lái ôm hết ngay

3 Likes

Sóng đợt này là sự tiếp nối của tin tốt đấu giá Thủ Thiêm + KQKD quý 1 siêu khủng+ họp ĐHCĐ thông qua IFRS nhé, bán là nhường cơ hội giàu sang cho ng khác.

2 Likes

Mã này mình âm nặng nhất, mua gần 50. Cũng có thể 4x là khả thi tuy nhiên nhìn vào dàn Lãnh đạo CII thấy nản thật sự… cũng kỳ vọng mã này nhiều quá, nó có thể giảm, có thể tăng ngắn hạn nhưng không phải là bài toán dài hạn với Lãnh đạo hiện giờ. Suy nghĩ cá nhân của mình!

3 Likes