Cii - ngày mai tươi sáng

CII
Dừng trả khách cũ, đón khách mới lên tàu. Ae cứ ngồi yên vị trí.

2 Likes

vào bắt thôi các bác, đang chỉnh đẹp

1 Likes

trước 14h15 sẽ quyết định,

1 Likes

Thị trường tăng mạnh mấy phiên rồi, nay giảm để tăng tiếp

Hôm qua tím ngắt k bán, hôm nay giá đỏ bán như phá mả :)))))

2 Likes

Nhìn lệnh ATC CII bên bán hài vãi, nó nhồi lệnh bán đầu phiên ATC

1 Likes

Giá vốn CII mình là 32.5

2 Likes

mai break 35 đấy. phi về 43 nay tôi múc thêm 33.9 10 k. thần tài nhỏ. Nay rũ mấy ông T cộng

3 Likes

lái nó chất bán để dọa mấy ông bà yếu sinh lý đó. Tây nay mua ròng 800 tỷ dấu hiệu thị trường ko xuống dc đâu… mà CII vận động theo thị trường nó ko phải hàng Quyết còi. Cơ hội hiếm có cho ai nhận ra.

1 Likes

Thì mình mới nói là hài

1 Likes

Các cây nến chỉnh không được sâu hơn 1/2 cây nến hôm qua mới đẹp, tức kg xuyên 33,2

2 Likes

Hoặc giá đóng cửa phải trên 1/2 thân nến hôm qua là đẹp

1 Likes

Nhìn bảng điện tử cho vui thôi. Khi nào 90k/cp mới SUY NGHĨ có nên bán :slight_smile:

4 Likes

Vừa nộp tiền trả nợ margin cho CII, yên tâm nằm ngủ k sợ bị call rồi :slight_smile:

2 Likes

haha nay tôi cũng nộp bố khỉ bọn Cty Ck tự nhiên cắt margin del nói năng cc gì

2 Likes

nó gặp vùng kháng cự 34… mai break là bay thôi…

1 Likes

Kệ nó đi, nó bay thì tốt, giật lùi thì có động lực gom thêm. Chơi tích sản nên cũng k cần lên gấp, lên gấp quá mấy ông T+ vả vào đầu :)))))))

3 Likes

Đúng mất dạy luôn.vay thì cho 89 ngày. Cắt margin báo đúng 3 ngày. Mợ cha tụi nó. Sao nó k cắt thằng VIC đi ta, thiên vị ghê

2 Likes

bác dùng bên nào thế, em dùng TCBS hỏi nó nó báo RTT >85% thì ko việc gì cả, ko cần nộp vào trả khoản vay

Mình dùngbTBCS nè, quan trọng là CII đang chiếm tỉ trọng cao, nên mất CII chỉ thì RTT còn có 56% à :frowning:
Nạp lẹ k thì T2 nó force sell

1 Likes