Cii - ngày mai tươi sáng

CII giá này đang siêu rẻ, bán là mất hàng…

1 Likes

Bình tĩnh bác ơi. Tính nóng như kem thế bác

1 Likes

Mình đoán dòng tiền lớn đang ngập ngừng chờ tin tốt từ bctc quý 1, quan trọng là bctc quý 1 ra thì sẽ ko còn giá tốt để mua nữa. :blush:

Úc chế quá đi mất…

Xác định cầm lâu dài thì bác đừng xem bảng điện tử nhiều. Mua xong bỏ đấy thỉnh thoảng vào xem biến động như nào. Trong thời gian đấy thì trích ít ngân sách ra kiếm con nào lướt sóng cho đỡ buồn bác ạ

2 Likes

Thị trường giai đoạn này khó có cổ nào tăng mạnh và liên tục được. Phải kiên nhẫn thôi

1 Likes

Hiện tại giá Cii rẻ quá luôn

này rất chuẩn nhé bạn… :grinning: :heart_eyes: :heart_eyes:

Ngày trước do em k chịu được nhiệt mà bỏ lỡ cơ hội X2, X3. E từng cầm NHA giá 26, LDG giá 11, DIG giá 33. Thị trường đi ngang làm e táy máy bán hết sạch. Và cuối năm nó x2, x3 bác ạ. Chán lắm

3 Likes

giờ đừng bán C2 đi nhé, cuối năm x2 lại tiếc :smiley:

2 Likes

tất nhiên rồi bác. Khỏi cần bác nói :))

1 Likes

Mình 8000 ldg. Bán giá 6.8. Mua 7.2 tâm lý đánh t+ nỗi đau

Tháng 4 sẽ là tháng của CII…

4 Likes

Anh em CII cho mình hỏi khoản lợi nhuận chưa phân phối theo giải trình của công ty là 595 tỷ sau khi thoái vốn NBB, vậy quý 1 có được hạch toán vào LNST ko?

Do hạn chế qui định như vậy nên anh Bình có giải trình báo cáo tài chính Q4 2021 là CII là lời thật lổ giả. Tuy nhiên sang 2022, Cii sẽ được ghi nhận khoản lãi do thoái vôn NBB vào kq hoạt dộng kinh doanh

Ko nhé B.

Chỉ HT phần thoái Q1 thôi ak.

Bạn đầu tư thì quan tâm làm gì Quý I có hạch toán vào hay không, quan tâm cả năm 2022 lãi khủng là OK. Cuối năm có bánh trưng nhân thịt và phong bao lì xì là OK

1 Likes

Nói chung CII tầm này mua nhắm mắt ko cần phải nghĩ luôn. Mấy cái thoái vốn hồi Q4 chỉ là muỗi, ko cần quan tâm.

2 Likes

Các Cụ còn hàng ko hay nôn hết cho lái rồi… Pic vắng quá có 14 khak…

2 Likes