Cii - ngày mai tươi sáng

Tao chả nói câu nào tự nhận cao trình cao, mày đừng có nhét chữ vào mồm tao thế chứ. Chả phải chỉ có C2, cứ mã nào mà chúng mày có dấu hiệu lùa gà tung hô ru ngủ là tao sẽ vào cảnh báo, diễn đàn đâu có cấm mà nhỉ, mà pic này cũng ko phải của mày, mày ko thích thì tự out, chứ lấy tư cách gì mà ý kiến??? Mày là đại diện cho tiếng nói của hàng ngàn hàng vạn F0 đang thua lỗ à?? Ai uỷ quyền cho mày??

Anyway, hôm nay có chim lợn vào kể ra Room cũng xôm tụ nhỉ

1 Likes

Cũng cảm ơn anh ấy lo cho dân, lo cho nhà đầu tư. Sợ mọi người lỗ

Ai nhất ai nhì tao chưa nói, toàn mày nói ta đấy nhé, cái loại đến lý lẽ ko cũng thấu hiểu và phản biện đc thì xứng đáng bị thua lỗ 1000 năm ko về bờ đc con nhé. Theo tao là mày nên tiếp tục tìm cái góc nào đó tối tối 1 tí, rúc vào trong đó mà tự gặm nhấm cái sự ngu dốt của mày đi hỡi ôi, mày như con chim bị nhốt trong lồng, muốn vũng vẫy thoát ra tới mức hoá điên hoá rồ =))

Tui thấy bạn đang nói chính mình thì đúng hơn đấy

1 Likes

Chấp đàn bà làm gì kệ nó … chim lợn là tốt đấy…

1 Likes

1.Ngu + Nhiệt tình = Phá hoại 2.Ngu + Dũng cảm = Liều 3.Ngu + Lạnh lùng = Lì lợm 4.Ngu + Tự tin = Nguy hiểm

3 Likes

Nếu nói ra câu đó làm mày cảm thấy khá hơn, có thêm hy vọng để gồn lỗ cho cái sự ngu xuẩn của mày thì tao có thể hiểu đc, tao sẽ có mày 1 chút thương cảm hỡi ôi con chim ngu ngục bị nhốt trong cái lồng CII ko có đường ra :slight_smile:

Anh iem CII bình tĩnh , hold chặt nhang, luôn có anh A8 đứng xau nà.

2 Likes

Loại mày có muốn chấp cũng ko đc nhé thằng ngu xuẩn, mà sao mày biết tao là đàn bà?? Trực giác của phụ nữ mách bảo cho mày hả thằng mặc váy có tâm hồn mỏng manh yếu đuối =))

Trên sàn hoặc trên diễn đàn thường gặp thể loại này nhiều vô kể, mấy thằng thua hoá điên, chửi cả xã hội

1 Likes

Lái Tàu đúng hướng nhé A8

Có anh A8 ae yên tâm

2 Likes

Chí phèo đánh chứng khoán là có thật

1 Likes

Ngưỡng hỗ trợ 31,4 khá chuẩn

2 Likes

Vol cạn kiệt rồi. Bọn lái đánh bựa quá… cứ đè bán ko cho xanh…

1 Likes

Hôm nay HNG cũng khá hay

2 Likes

Mền cũng đã zào từ hơm qua. Cũng hy zọng x2 hơm nhỉ.

1 Likes

Các bác xem chart 1 phút CII, cây nến 14h28 và cây nến 14h29 nhé

2 Likes

Xem thử để biết BBs đang làm gì