Cii - ngày mai tươi sáng

CII làm mất niềm tin của cổ đông quá

1 Likes

con lôl cii này hết vị, tt hồi xanh tím các mã thì nó cho về tham chiếu,cái tổ cụ nhà nó

tránh xa mấy mã lãnh đạo bán cổ phiếu,chỉ chết bọn tham ngu như mình với f0 thôi

Cii giờ vô được chưa các bác

Tùy bạn căn lúc vào thôi, chứ mình chịu luôn. Chỗ đã mua đành để đó. bán tiếp lỗ quá nhiều. Lãnh đạo CII không có 1 hành động nào với cổ đông trung thành. sống chết mặc bay. Sao không đăng kí mua vào 500k cp cho anh em mát ruột. Giwof cp giảm nhiều, đầy cp có bức tranh ngon hơn CII

Mẹ vô topic cập nhật thông tin mà các bố lôi nhau ra chửi. Loãng hết topic. Nói gì ý nghĩa 1 tý đi

IDC có hẳn bài này, mình tin thì cứ đầu tư thôi. Trách nhau làm gì

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/them-232000-tai-khoan-ca-nhan-mo-moi-trong-thang-4-bat-chap-thi-truong-rot-tham-830-963593.htm

Chỉ cần hàng tháng cứ như này là được

Cái loại mày đúng là dạng mõm ch-ó vó ngựa, mới hôm qua hôm kia còn hô hào bốc phét cii cứ phải giữ chặt với múc húc xúc, nào là 120k với 300k. Qua hôm nay lại kêu bán hết rồi, mày đúng là cái loại trẻ con tập tành làm người lớn, bày đặt mõm nổ gom đc gần 100k cii đồ, bố cái loại cẩu lợn như mày vừa hoang tưởng vừa dở dại

Ông Hùng Mạnh kia lúc cp cắm đầu thì hô hào, giờ nó rơi từ trên đỉnh xuống tới nền giá nhiều năm thì lại cắt. Anyway chúc bác thành công ở con khác nhưng tôi e nhịp này lại kẹp tiếp, ko đủ t3 đâu.

1 Likes

các bác tin em đi, giờ vào CII đánh T+ cũng ăn đủ chứ chưa nói cầm đến cuối năm

1 Likes

Nó là cái thằng trẻ con chứ ông bác cái gì nó. Chính mõm nó hô là gom đc gần 100k cii rồi, hô giá 120k 300k 500k nhất quyết ko bán. Mõm ■■■ nó thì giỏi lắm cầm đc 10k cổ chứ có cái đéo gì, loại nó hoang tưởng tâm thần phân liệt lập rất nhiều nick trên ■■■■ tele các group để đi hô hào xong sủi tăm luôn, dạng nó chỉ giỏi cái mõm rúc xó nhà mà to mồm thôi chứ có cứt mà dám thò cái mặt ra. 25 này đi đại hội xong thì mọi người giao lưu tôi xem cái loại nó có dám đi ko

1 Likes

Nhà nhà người người chửi là lúc nên nhặt 1 ít cho mình :smiley:

2 Likes

Lâu quá rồi mới thấy CII tím…

1 Likes

Lực mua lớn nhất mới ghê

Bđs chết thì chết chùm

1 Likes

Mai múc mạnh a e ơi. Ko giàu đừng đổ tại số

2 Likes

Tin tốt đây

Chúc mừng Anh em cổ đông cii. Cứ rít CE này thơm lắm.:kissing_closed_eyes: