Cii - ngày mai tươi sáng

Lãnh đạo giờ đâu cũng vậy, mấy ai có đủ tâm và tầm, được cái này mất cái kia. Kiểu gì cũng cá nhân 1 ít. Quan trọng hiện tại và tương lại Doanh nghiệp thôi, mình đầu tư cũng lựa theo thị trường và cổ phiếu. Doanh nghiệp tốt thì tiềm năng phát triển tốt, Lãnh đạo cũng chỉ là thời điểm thôi. Nước Nga thời Tổng thống Boris Yeltsin yếu kém nên Nga bị Nato át chế mọi mặt, thời Tổng thống Putin lại khác. Bản chất Nga vẫn là cường quốc trên thế giới.

Trú bão thì trú vào đâu bây giờ, sản xuẩt gặp khó, dầu khí tăng có giới hạn và đã phá đỉnh, năm 2021 giá dầu tăng cao mà lợi nhuận vẫn vậy, chỉ còn mỗi BĐS đáng để trú ẩn cả chiến tranh và lạm phát.

Kèn đám ma là bán hả Cụ…? kakaka

1 Likes

Kèn chiến thắng thì bán mà. Chiến tranh chui hầm trú ẩn, xấu nữa thì dưới ba tấc đất, muốn giàu nhanh thì mua đất. Quanh đi quẩn lại vẫn là đất.

1 Likes

Cii nền giá 32 là MA 9 khá cứng dự báo là mai tăng đó. Nếu xấu nữa thì về 29. Anh em canh mà all in. Nay tôi múc thêm 1k giá 33.

1 Likes

Tiền ngoại vào BĐS tăng

Dòng BĐS hôm nay có vẻ thất thế

Chờ về 29 mua tiếp

1 Likes

Hôm nay cũng mới múc 11k CII, nếu giảm tiếp chờ luôn về 29

1 Likes

Giá Than thỉnh thoảng mới tăng mà CP tăng, còn giá đất tăng liên tục thì cổ BĐS sẽ ra sao?

Con này chiết khấu ngon quá bác. Em theo bác

1 Likes

Tỷ phú Singapore sợ chiến tranh nên đầu tư 1 tỷ Usd vào BĐS
Việt Nam

1 Likes

[Tin chứng khoán ngày 1/3: Nợ chồng chất, Shark Thủy hụt hơi vì giáo dục, tính hút gần nghìn tỷ bỏ vào bất động sản - VietNamNet]

Shark cũng bỏ giáo dục sáng BĐS

2 Likes

Hôm qua phòng chiến tranh nên nhập thêm cả mấy em dầu khí nhưng nghe chừng không ổn

1 Likes

Cạp đất mà ăn không bao giờ đói… bank thép phân phối rồi…

1 Likes

Tôi nó chuẩn không bác CII nay bật mạnh nhé không còn giá 32 đâu mà húp… sóng này khả năng lên 50 nhé. Hold chặt tàu sắp chạy

1 Likes

Định chờ về 29 múc tiếp

Em Ngọc Trinh có tầm nhìn xa nên giờ mới giàu vậy

1 Likes

Tôi vừa thoát hàng hôm thứ tư tuần trước, chúc các bác ở lại an toàn và vui vẻ :+1:

Bác yếu sly hay sao ra sớm thế…kaka