Cii - ngày mai tươi sáng

Cám ơn bạn dã chia sẻ, nếu thông tin này là đúng thì là thông tin quá tốt cho những nhà đầu tư của CII. Bạn có thể chia sẻ tài liệu hay nguồn tham khảo được không? Tôi đang tìm hiểu dự án trên lô 3-16 thì được biết CII vẫn đang trong quá trình hoàn thiện thủ tục pháp lý cuối cùng để khởi động dự án. Nếu bạn tìm được nguồn tin xác nhận được việc CII đã hoàn thành thủ tục pháp lý cho các lô còn lại thì quả là một tin quá tốt!

3 Likes

cii nó có nhiều mảng hỗ trợ cho nhau rất tốt ko bao giờ kém được như nước bot ăn đều như vắt chanh

1 Likes

trông vào đất ăn thì to nhưng có phải lúc nào cũng gặm được đâu

1 Likes

Cái này mình cũng chia sẻ trên này rồi, lấy từ trang web của CII ra.

Tôi hiểu CII định hướng là một tập đoàn đầu tư vào lĩnh vực hạ tầng. Nên những bài toán tối quan trọng của CII sẽ là làm sao tìm được dự án tốt, tìm được nguồn vốn làm dự án, quản lý dự án hiệu quả để tối ưu hóa lợi nhuận, và sử dụng tiền or bđs kiếm được từ dự án đó một cách tốt nhất. Nếu dự án nào không hiệu quả thì phải có giải pháp xử lý, ví dụ đợt rồi tôi có nghe nói CII đang có kế hoạch thoái khỏi mảng nước SII do hoạt động không hiệu quả.

4 Likes

Tháng 10 cii có giá 41 à bác

1 Likes

Các Bác họp hành ghê quá

Làm trong sạch là tốt sao cứ sợ

hôm nay tt sập mạnh mà cii trụ được vậy là ngon rồi nè các bác

1 Likes

lâu lắm mới được một hôm trụ tốt ko có lại theo đàn anh DIG nằm sàn la liệt

chẳng bao giờ nghĩ cii nó tươi sáng, toàn u ám

Cii hôm nay cũng là điểm sáng của tt rồi mà bác, gì mà bi quan thế bác

1 Likes

nhìn đâu cii cũng ra tiền nhưng chỉ cổ đông là khổ

lái việt dã man nhất với cổ đông, đã đóng góp cho công ty nhưng lđ luôn tìm cách dìm để bóc lột

Thị trường hiện nay chỉ mong duy trì và tăng dần dần thôi. Ko có kiểu tăng ầm ầm như năm ngoái nữa đâu nên phải kiên nhẫn thôi.

2 Likes

lúc xuống thì như cầu thang máy lên chẳng ai chốt lời được

Lời nguyền xiu cổ, lên anh hùng thì phải qua cùng cực gian khó. CII là thế, aem kiên nhẫn đi. Anh A8

1 Likes

tôi tham gia thị truương ck lâu rồi, nhiều lúc sốc vì giá xuống đúng là có được thành quả ko phải dễ

2 Likes

anh A8 nói chuẩn

2 Likes

Sắp thêm tiền

1 Likes