⚠️ Cổ BĐS Sẽ Đi Về Đâu ? Khi Tân Hoàng Minh Bỏ Cọc ? A7 Có Cân Thị Trường không ? ☠️

, , , , , ,

Quá chuẩn !

Cơ bản Ai ăn được cả mâm mới là tuấn kiệt.

Thằng THM khác éo gì chúng ta ? Nó cũng tìm đường chạy trốn cho cái đống tiền giấy của nó . Chiều nay các xưởng IN nhận lệnh chạy 3 ca full CS nhà máy để IN 350K tỏi . Éo còn thời gian để nghĩ về chuyện THM nữa đâu , ìm cách trốn khẩn cấp cho cái mớ tiền của mình đi , loay hoay vài hôm èo còn cái tà lỏn mà mặc đấy

1 Likes

Chuẩn rồi ! 350 nghìn tỏi mới là cái đáng bàn, 1 hạt sạn không cản được đường chúng ta đi đâu nhỉ cụ

Lịch mịa đã tới thời điểm thằng nào tìm chỗ trú ân trước thì may ra giữ dc cái tà lỏn che chuym , Chậm chân thì éo còn gì phai nude đấy . Éo còn thời gian mà nghĩ tới chuyện THM . Nó cũng đang tìm đường chạy trốn của nó , mình cũng phải lo cho mình . Thân thằng nào thằng ấy lo

Hãy tìm chỗ chũng nhất mà chú ẩn heeee

1 Likes

Ông viết bài nhứ cái đb ấy chán chả buồn đọc.

1 Likes

L14, Dig, Ceo mà chơi, hàng xịn đang định giá quá rẻ, không trú ẩn sau 1-3 năm bơm tiền lần 1,2,3,4 mà bán ôm tiền thì mất cmn giá hết, giờ là lúc tỉnh táo chọn cái gì tăng trưởng bền vững lâu dài mà mua, mấy thằng ăn sổi, cổ sản xuất đang covid thế này chỉ có tạch há há

3 Likes

cụ này có mấy cái ĐB mà cứ mang hàng ra đây đọ thế, heee tính mát như kem

NLG có đc cho là chỗ trũng ko bác? Mà sao nó lại giảm suốt vây

Cụ này đúng là nđt thông minh, cu năm nay ăn bạch thủ rồi còn gì ? không chú vào đó thì vào đâu nhỉ? hix

24.000 tỷ chênh 700 tỷ so với thằng đấu thứ 2.
700 tỷ = 1/30 phiên giao dịch mà chúng nó hô như trời sập. Thậm chí Ko bằng số tiền Quyết còi nó xả 1 phiên giao dịch.
Pố khỉ, chúng nó nghĩ thiên hạ ngu như chúng nó.
Thống nhất mai xúc!!!

6 Likes

Bài viết tâm huyết. Cổ đất đúng chân sóng. Ủng hộ cụ

1 Likes

Quá chuẩn cụ à! Mẹ không hiểu mai chỉ còn cái NỊT

1 Likes

Tks cụ ! chúc cụ 2022 ăn bằng nhiều lần nhé

L14,CEO,LDG,SCR,CII,DIG múc

2 Likes

Covid thiệt hại 37 tỷ đô TTck vẫn đi lên.
Bank bơm hơn 1 triệu tỷ
Quốc hội duyệt 350.000 tỷ
TT ck ngày giao dịch 30.000 tỷ
Quy mô TT BdS 200 tỷ đô
Ông nào còn ngu ngơ chịu bác ah.

3 Likes

Chủ pic ý gì mà bảo A7 phải cân cả thị trường? Việc ấy thì A7 quan tâm làm qué gì. Đội A7 chỉ có 3 con ngựa xích thố là L14, DIG,CEO thôi. Việc THM có bỏ cọc mà tạo tâm lý thì đây là việc cực tốt cho việc phân hoá cổ nào tốt, cổ nào lởm. Dòng tiền thông minh se tìm đến 3 con ngựa xịn có vốn hoá thấp, quỹ đất lớn, dư địa tăng trưởng mạnh này. A7 cùng các đệ tử tìm hiểu kỹ càng, tiếp xúc ban lãnh đạo mới quyết định cho LFI đầu tư nên ae cầm giữ DIG CEO cực kỳ tin tưởng và yên tâm. Cứ chỉnh thoải mái, kim cương thì phải được bán đúng giá tiền của kim cương.

2 Likes

Tăng lên 300 hay lên 3tr đi cho máu. Vấn đề là thằng nào sẽ mua của ông. Cp nó là giấy chứ là cái vẹo gì. Xả vào đầu thằng khác mới ra tiền. Ko chả nhẽ giữ để thẩm du tinh thần. Các cụ bảo rồi tham thì thâm. Nên thông minh thì hô ít thôi. :rofl::rofl::rofl:

Tôi là cứ nắm chắc giữ chặt theo A7 cụ ợ, cái gì chứ theo A7 từ xưa đến nay tôi chỉ thấy thắng chưa thua lần nào, anh 7 nhìn xa lắm người bình thường phải 5-7 năm sau nhìn lại mới hiểu, đẳng cấp như vậy không theo thì theo mấy thằng trình độ vớ vẩn broker nhà báo chuyên gia lý thuyết nói phét đánh toàn thua là đi sai đường đó. Cứ nhìn thực tế kết quả chứng minh.

1 Likes