Cổ đông HPG muốn được giải cứu bơi hết vào đây !@@@@

Cám ơn bác chia sẻ ạ!

Haha thiên hạ rồi cũng phải đi cạp đất cả thôi bác.

Chỉ sợ các tay to, tay nào cùng giành giật em nó chịu sao nổi? Kkk

HPG đang đi theo hướng đấu giá đất nhà nước . Có vẻ chua lắm .

long ok.chết vụ đông giấy.quân bình 18%/năm.không cao.27k ôm lâu ok. :laughing:

Nhanh cơ mà chua loét.

1 Likes

Muốn gom đất to thì buộc phải làm cách này thôi.

1 Likes

Có cảm giác cụ chủ tịch HPG quá tự tin với việc có nhiều tiền

1 Likes

Ôm tiền không nhanh xúc đất thì lại còn là đống giấy mất giá hế hế

Tự tin có thể đấu giá thành công sao?

1 Likes

A7 là số 1 , giờ các đại gia đi theo a7 đầu tư đất hết . Ko thì đống tiền đó mất giá hết mẹ

2 Likes

Bác Long mà húp ceo và dig thì ngon nhỉ

image

1 Likes

Đầu ra là thép cuộn HRC đã giảm giá 30% từ đỉnh trong khi các chi phí đầu vào như than Coke thì tăng giá hơn 50% so với năm trước, Quặng sắt thì vừa tăng 30% so với đầu năm, giá cước vận tải biển cũng tăng cả trăm phần trăm so với đầu năm, thời của cổ thép đã hết, mau mau quy hàng A7,kkk

6 Likes

Cách để cứu cổ đông HPG lúc này chỉ có 1 cách. Đó là bác Long thâu tóm làm cổ đông lớn của DIG thì mới mong về bờ cho cổ đông HPG

Lùa gà rõ

Cách đây hơn 1 năm mình đã đề xuất a Long, chị Liên… dành 1 phần thâu tóm dn bđs nhg chắc k đến tai. Nếu lúc đó mà múc thì Him Lam k đến lượt :)) hpg giờ quá tham vọng với dung quất 2 tốn tiền mặt lại chu kì vay nợ mới. Chúc a thành công với Dung Quất 2. Cổ đông tạm thời phải nhịn ăn 1 thời gian. Thép là ngành chu kì nên dự báo sau khi tăng trưởng nóng sẽ nguội lại. Lúc báo cáo ngon sẽ tèo dần.

4 Likes

Anh long bẩu " Dig về 15, CEO về 8 thì anh sẽ xem xét " ( just kidding) :crazy_face:

1 Likes

Chim lợn đâu hết rồi nhỉ. Thiếu lũ eng éc này cổ ko tăng đc ngay kaka. Mà có 1 cái hay là những thằng đã biến thành chim lợn, loại sáng nhổ chiều liếm là sau này đều bị hỏng về tư duy, đều thân bại danh liệt cả. Âu cũng là số trời. Haizz

Bán DIG CEO ở vũ trụ nhà tù :)))