Có Em Cổ Này Còn Quý Hơn Vàng , "TÔI NÓI THẬT" Sở hữu 2 KCN lớn 500 ha , 20 Ha Mê Linh Hà Nội , 30Ha Tuyên Quang, 15Ha Quy Nhơn vốn hóa 400 tỷ?

, , , , , ,

Mới lập pic mời các chiến hữu… thay đổi ko khí cái nhỉ

1 Likes

Tôi chả phải giải thích gì với mấy ông , ưng mua thì mua chia sẻ hết rồi … Còn k nắm được thì bán đi đánh chứng mà còn gato

Kệ mẹ mày! Tụi tao qua pic mới! Mày cứ ở yên đây mà thẩm du! Đừng mò qua đó nhé!

:)) … cám ơn , hãy xéo để những NDT chân chính họ tham gia

Anh em nào cầm CIG thì qua pic mới nhé

:))) …M không đủ trình độ để phân tích nhận định 1 mã CP đâu kk … Nhưng mà cám ơn đã chia sẻ thay T đến mọi người Con CIG , tiềm năng thì mn nên biết . TKS!

1 Likes

Giá CIG giờ đẹp quá , TT tạo đáy luôn , giá 9 sẽ là đáy rồi các bác đã mua trước đó thì có thể cover thêm , Bác nào mua mới giá cũng đẹp nữa

2 Likes

Bác phải hỏi người có đất ruộng như e chứ . Sáng vẫn dẫn trâu đi cày nhìn cánh đồng bát ngát bjo mới dc bán trâu :sneezing_face:

Các cổ đông đừng vào pic này nữa. Để yên cho thằng bệnh ares nó thẩm du mình nó đi!

image

TT BDS KCN thì xôi động từ nguồn vốn FDI … BC KQKD Q1 CIG khởi sắc nhờ KCN Quốc Oai ( trong BCTC chưa ghi nhận Lãi từ 2 KCN tại HD và HB , vì đang trong quá trình khởi công xây dựng từ nguồn vốn của đối tác , ) khi khởi công xây dựng 2 KCN và ghi nhận doanh thu trong BCTC năm thì không biết CIG sẽ có giá hợp lý là bao nhiêu , sự khẳng định của chủ tịch trong kỳ họp cổ đông 2022 sẽ ghi nhận doanh thu 400 tỷ và LNST 200 tỷ ( có thể lớn hơn) … Đầu tư là câu chuyện của tương lai , kỳ vọng của tương lai , cụm KCN của CIG đã và đang xây dựng hoàn thành trong năm 2022 và đã có đối tác hợp tác … Đầu tư thật là câu chuyện của tương lai :grinning:

2 Likes

CIG nay CE cho AE ngắn hạn có niềm tin về bờ ( TT sập thì con nào cũng sập quan trọng ổn định thì con nào sẽ tăng lẹ hơn) … CIG đánh dài hạn em khẳng định cực kỳ hiệu quả và ok nhé các Bác

1 Likes

chúc mừng bà con giữ CIG , tím đẹp quá hihi

bác qua pic CIG của ông Bill ấy! ở đây thằng tâm thần ares nó tự thẩm du mình nó thôi!

1 Likes

Tụi ông không đủ trình độ để phân tích đâu , chẳng ai care … 1 mã ngon cũng cần có người phân tích tốt để giải đáp câu hỏi cho những người muốn tham gia … Ông ưng thì cứ qua Pic khác tôi k cản , còn tôi lập ra để đồng hành với mọi người đầu tư về giá trị doanh nghiệp … Không thích có để rời khỏi Pic… TKS

3 Likes

thôi mà 2 bác vui vẻ với nhau đi …

Em chẳng quan tâm Bác đó nói gì đâu , em cũng không chấp đâu ạ

1 Likes

tôi vẫn đang vui mà :rofl:

1 Likes

1 Likes

hình ảnh