Cơ hội múc lớn nhất Quý 2/21 lại tới, hàng rẻ bán giảm là ta lại múc

Dòng tiền đang vào nhóm Mid khá tốt, đoạn này chắc nhỏ lẻ mới có ăn đây

Hôm trước 1216 hôm rồi về 1200 điểm, cứ dò thế này đúng nhiều lần nhưng có lẽ sai 1 lần lại không ổn ah :slight_smile:

Mai vào CTG dc ko bác

ông nào hóng 900 đ lại ngồi mòn ghế rồi

1 Likes

chuẩn

Chắc chia nhau múc, hôm qua NN thì hôm nay tổ chức hợp pháp múc đó bác :beer:

Đợt rồi tốn biết bao nhiêu lực đẩy vượt 1200 nên mấy a quyết giữ và đẩy VNI lên tầm cao mới bác nhỉ

Vùng hỗ trợ mà không có thanh khoản mua vào, gần vùng đỉnh lại có khối lượng lớn, TT này làm sao đi xa được. TK NĐT thì kẹp vô số.

Xuất kho ra đạp xuống mà đòi kéo lên nhanh mới là nguy hiểm đấy chú :beer:

CP đã tăng x2 x3 rồi còn đạp gom j nữa ông cố, không phân phối chốt lời thì thoy chứ đạp gom cái j nữa

A nói thật với chú là a k phải dân tài chính nên k có thuật ngữ nào là phân phối, phân chuồng, phân hoá học,… a lên đây mua bán

1. Phàm là mua bán thì cá mập, cá heo, lái lợn lái ■■■, tổ chức tổ dân phố… đều mua và phải bán. Mua khi nào , bán khi nào là chuyện của nó. A thấy nó xuất kho bán xuống thì a bảo là xuất kho bán đạp xuống.
  2. A có phương pháp định giá mua và bán có target. Nên giá Sale off thấp là a thu vào, đúng target thì a gửi lại TT. A học bà mợ bán tạp hoá 30 năm: dự trữ bia khi có khuyến mãi lớn, và canh bán vào dịp Tết giá cao hơn. Nên a k có sợ hãi và thận trọng cứ thế mà múc. A k có quan niệm giá cao x2 x3 gì… điều đó tuỳ thuộc vào nhận định mỗi người…
  3. A lớn hơn chú chắc cũng mười mấy tuổi nên xưng a với chú là hợp lý. Còn chú kêu a bằng ông cố thì đúng là a k đủ tuổi bằng oing cố của chú. Thấy hơi kỳ. Chú = chú em = em.
    :beer:
1 Likes

tuần sau bắt đáy họ nhà còi

1 Likes

:+1:

:heart: :heart: :heart: :+1: :+1: :+1:

Thị trường chung mai dự kịch bản ntn nhỉ bác Lồi

lồi mồm chưa eei ơi

2 Likes

Tím ngắt nhỉ, chủ top dự chuẩn

vẫn đúng lộ trình

1 Likes