Có nên mua DIG, CEO ở hiện tại?

,

nói thẳng thế này này. Em còn trẻ, chưa đủ đẳng cấp nhận định về DIG CEO đâu. A7 còn ra chuồng gà thì em lấy gì nhận định

1 Likes

em không đu DIG, CEO giá 100, L14 giá 400 là dc rồi ạ

13 Likes

lần tới em đăng nhận định gì cứ nói thẳng ra, sợ sai thì đừng đăng. Còn em đu bám DIG CEO kiếm fame làm gì em ơi. Cách nói chuyện này chứng tỏ em còn non và xanh lắm. anh lượn

all in là tập trung vào một cổ phiếu hả anh em? anh em chia sẻ xem ngày mai, ngày mốt, ngày kia… tình hình dig sẽ như thế nào?

2 Likes

Canh chỉnh MÚC dòng bđs ăn sóng hồi to cuối năm 2022 . Bọn banks sẽ giảm bù 5 phiên sàn, dòng bđs thành lead chỉ số

1 Likes

all in tức là dùng 100 vốn mà chỉ mua 1cp duy nhất nha

15 Likes

để an toàn hơn thì mình nên đa dạng hóa danh mục đầu tư, không nên tập chung mua 1 cp hay 1 nhóm ngành duy nhất

13 Likes

thanh kiu,

1 Likes

sóng to thật sự sẽ quay lại lúc xog vụ trái phiếu và lãi suất bắt đầu hạ trở lại vì bđs vay cực nhiều, nói chung là thời tiền rẻ

13 Likes

Có 1 điều rất đơn giản như này:

• Con Ceo nếu Q4 này lời 200 tỷ như những gì mà CT Bình đã cam kết thì nó sẽ về 35-45.
    ===> Nhìn mọi thứ thấy nó đang tốt dần lên từ lúc lỗ chổng vó thì đã có lãi trở lại
  • Con Dig: Q4 này CT Tuấn bảo kế hoạch vẫn tiệm cận lợi nhuận CƠ MÀ CT cũng mõm nhiều lần quá nên khả năng tin tưởng giảm đi cơ số lần rồi.
    Giả sử nó hoàn thành thật thì nó cũng sẽ lên 40-60 là cái chắc.
    Còn không thì mãi mãi tuổi 20 là sự may mắn rồi và cần có 1 thời gian dài để hấp thụ
1 Likes

Thời gian nên tính bằng Quý thì hợp lý hơn, chưa thể 1 sớm 1 chiều ra tiền rẻ ngay đc đâu

1 Likes

đr, ít nhất phải qua quý 3 năm sau hoặc lâu hơn thì 2024

14 Likes

Q3 trở đi thì có vẻ hợp lý
Cũng có thể sớm hơn tý nhưng Q4 năm nay thì không có rồi.
Cũng thấy có bắn tín hiệu từ nhà điều hành là nếu vấn đề giải ngân dtc cứ 10 ngày kiểm tra 1 lần, ai k làm thì cho xuống—>Nếu chơi thiệt thì cũng hay ho đấy, sẽ phải cong mông lên để làm thật rồi.kkkk

1 Likes

quý 4 năm nay FED có thể tăng lãi suất thêm 0.5, VN thì có thể ko tăng hoặc tăng 1 xíu

15 Likes

Nếu Fed tăng 0.5 đổ lại thì VN khả năng tăng hay không thì chưa biết nếu lạm phát vẫn trên 4% thì xác suất VN tăng tiếp còn dưới 4% thì chính phủ hoàn thành mục tiêu nên k tăng nữa.

Tôi cũng ôm Ceo, dig đến giờ. Thỉnh thoảng vẫn TBG. Theo A7 cái tầm nhìn, lỗ bây giờ phải chịu, chửi ai.

Tôi nghĩ vùng này vào mua hàng T+ về vẫn có ăn.

1 Likes

um, tôi thì mua tầm 15 20% NAV

14 Likes

Các bác bàn xa thế

1 Likes

Chú em biết đếu gì mà bày đặt khuyên với răng

2 Likes