Cổ phiếu của Hòa Mập mê là?

cũng như không =))

VFG, 50% trong 2 tuân, thành quả xứng đáng của 1 DN vượt đỉnh KQKD mạnh mẽ

3 Likes

con nào đây Hòa

1 con số ra 2 mã LCG vs DPG

2 Likes

nhịp này Hoà k đánh nhóm công nghệ nữa à
FPT mà vượt 100 thì CTR cũng chạy sát nút. phiên nay cả FPT và CTR đều vượt đỉnh cả rồi

1 Likes

bậy, có cầm mà :)))

cp nào nói bán là bán, còn k nói là bình thường

2 Likes

coi vui nhé

3 Likes

CTR chưa lên nhóm vốn hóa 100 sao chốt lời sớm vậy Hòa. nhịp này tôi vẫn CTR k đánh FPT

mình bán thôi, core giảm r.

như FRT đó Hòa đơn giản hàng trong tay cá mập hết rồi

1 Likes

tốc độ tăng giảm so vs Q3. Mình bán và chọn được 2 cp tăng 20% thì bán là bình thường

3 Likes

từ giá mình ban, cp vẫn ok mà, mình có nói r, bán chứ k nói về cp đó xấu, mình chỉ nói là mình thấy cơ hội khác thơm hơn thì mình mua.

1 Likes

đôi khi nó vậy nhưng đường giá lên lại khác … dù sao mục tiêu phải vào rổ vốn hóa 100 rồi tính tiếp

Bác đừng cso hiểu nhầm ý mình nha, khi số không hợp thì mình bán và chọn cơ hội khác. Đó là việc tối ưu cơ hội của mình thui

1 Likes

^^ không hề nói xáu về CTR, mình chỉ thấy số nó chậm lại theo góc nhìn của mình vs năm sau cục xây dựng thì cục đó đang gánh cả 2023 thì 2024 còn dư địa bao nhiêu thnì không biết

bán CTR, mình mua LAS 13.5 lên gần 16 thậm chí ai bán tốt thì tnậ giá 17-18, mình mu MBS, giá 23,2-23.5 và hold hiện tại. Nó là cơ hội mình có thay vì ngồi chờ CTR tăng từ 90 (giá mình bán) lên 97 hiện tại.

CTR cũng sắp vào nhịp thốc rồi thôi tùy duyên mỗi người ăn 1 khúc

yup