Cổ phiếu Licogi 14 (L14) bật tăng 1,43 lần từ đáy, cổ đông lớn nhất muốn đăng xuất 880.000 cổ phiếu

lên đỉnh nhé bác

Bố mầy laii nhét chữ vào đầu thầy, thầy tao ko bao giờ như thế. Thầy tao tbaos thoát hết ko còn gì ở L14 nhưng chị gái thầy tao thì ko nói đến. Cùng là câu chữ thôi mà, hiểu sao hiểu tuỳ các vị kkkkk

2 Likes

T2 lên tàu L14 k chừng cuối năm lại 200x

Tàn nhẫn thật, ae cắt lỗ hết rồi

1 Likes

Vvừa đt với kk đc biết sự thật, ô nói ae a7 chỉ chuyển l14 qua tk khác chắc chắn chưa thoát hết l14, l14 có thể giảm nhưng chỉ là trò đảo tay ép giá quy về một mối để chuẩn bị kế hoạch xyz lfi sau đó tn thì ae tự hiểu nhé. Ko rễ gì xây dựng đc liên minh l14 lfi lên ko có bất cứ ai đang ở đó bỏ đâu

Có một chi tiết ko dám nói vì nói ra là vi phạm pl, chỉ chốt lại là tàn nhẫn và khốn nạn ko có chút tình n nào, toàn là thủ đoạn lừa lẫn nhau!

Ae chờ 3x là múc

Kk của ông lại bị ông nhét chữ vào mồm à :))

Cá mập kk biết hết vd như ô bạn này có vài k cp, có cổ đông mới nào ko, nhỏ lẻ cầm bn,tc cầm bn, chuẩn bị kế hoạch gì, chuẩn bị ra tt gì để phục phụ xyz … đều đc xác minh và nhận định chính xác đấy ô bạn to còi ạ

nhìn thế này k chắc xuống được 3x k, 4x đã thấy vol gom to phết r

Anh em bỏ tư duy đánh đấm
thuyết bày âm mưu kia đi. Mà hãy nghiên cứu đầu tư giá trị dài hạn nghiêm túc.
Tranh xa kiểu cổ cánh như thế này hỏng hết tư duy

Tôi thấy là tránh thì k cần. Ae chỉ cần dám chơi dám chịu dám mất. Đã đánh rủi ro thì bỏ phần nhỏ ra thôi. Bỏ tầm 10 triệu x6 sau 3 tháng lại chả ấm, còn k ấm thì mất 10 triệu. Biết sẽ mất bao nhiêu và mình chịu được là ok.

Tư duy đánh bạc 3 năm còn cái nịt. l14 hết thời hết thế nên thoát gấp

Bảo thôi đừng nhét chữ vào mồm kk nữa bí hiểm vãi nhái, đíu ai biết kk ông là zời đánh thánh phương nào, chắc đang làm bang chủ bag nón lá, tổ ong mất mõm hả

Kinh thật tìm tất cả các dđ thì chỉ còn 20 người nhỏ lẻ còn cầm l14, có nghĩa là họ đã dùng mọi thủ đoạn vét ko còn một cổ nào ở bên ngoài

Đố bác trong nhỏ lẻ đoá có em khum

1 Likes

Tôi với bác chắc có vài k

1 Likes

20 ng nhỏ lẻ em nằm số 21 ùi… đợi bác lộ tin mật oánh lên bao nhiêu rồi em vào…

218k

Anh cứ từ từ… em đang hóng tin mật :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes