Cổ phiếu penny bất động sản DC4: Câu chuyện đủ lớn để thay đổi cục diện của cổ phiếu trong thời gian tới

AE cứ ngắm tạm EVG đi, nhưng 1 khi DC4 vào sóng thì có thêm game phát hành thì là chúa đó. Hình ảnh vc7 thu nhỏ. Cứ lên cao thì hạn chế pr thôi bác. 10.x kiệt KL thì mới PR mạnh, giờ thì cứ rung đùi thôi

Tuần này có Thông báo chốt ngày nhận cổ tức rồi

Chuẩn bị nhận cổ tức. Giá này thì nhận luôn và chờ game phát hành 2:1 quý 3. Lợi kép

1 Likes

Nay là bài thử điểm test của nhóm ngân hàng và BĐS. Dự kiến nhóm BĐS sẽ có sóng ngành. DC4 cần yếu tố thời điểm

1 Likes

Khi tất cả các Thông tin tốt ra như BCTC 2023 LN đột biến, Đại hội tốt kế hoạch tốt, LN dự kiến cao từ nguồn rõ ràng, chia cổ tức, tăng vốn… mà giá CP ko tăng là biết rõ rồi.

Anh em cho ý kiến

Một là ôm, hai là bán. Chứ ý kiến gì nữa. :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

Sẽ cho NĐT đau khổ đến tột cùng…

Tính thời điểm và dòng tiền đã quay lại nhóm BĐS rồi:

• Từ 11/2022 tới giờ tạo lập đã dùng 2/3 con bài là : Ngân hàng và chứng khoán rồi. Giờ còn mỗi BĐS cho nhịp này.
  • Ngày 1/8/2024 Luật sửa đổi đất đai mới có hiệu lực
  • Riêng DC4 vừa có cổ tức 10% = CP và game phát hành 2:1 → Đoạn này đau khổ gì nữa
1 Likes

Dạng NLG, KDH, PDR… là mẫu hình thị trường, khi kết hợp thêm sóng ngành thì DC4 mới là mã đầu cơ trong sóng ngành. Ví dụ như nhóm CNTT thì FPT, CTR lên trước nhưng những mã mạnh mới lên sau như VGI, CMG, TTN…

Ý là cái gì cũng tốt, ra tin đều tốt mà giá ko tăng thì tạo lập muốn cho NĐT đau khổ, chán nản đến tột cùng… hehe

Nói chung bác có bán hết rồi hoặc qua mã khác rồi thì bỏ nó đi. Đừng đề cập trên pic này nữa nhé, chân thành cám ơn bác

Sóng ngành đang đến rất gần rồi, thời điểm rất quan trọng

1 Likes

Với kinh nghiệm của tôi, khi có cả Ctuc, tăng vốn này thi cuối Q3, đầu Q4 mới vào sóng dc. Ai ôm thì cứ ôm thôi
Heeheee

okay bác nhé, thế thì bác né pic này giúp mình nhé

1 Likes

A e chờ đến cuối Q3, đầu Quý 4 nhé

Nhờ bác xem giúp mã VCC với ạ.
Hàng xịn xò quá

DC4 chốt ngày về trả cổ tức bẳng cổ phiếu 10%

Có cổ tức bằng cổ phiếu, xong quý 3/2024 phát hành cho cổ đông hiện hữu tỷ lệ 2:1 giá 10. Thì cổ đông DC4 hưởng đủ, giá 11.x mà cổ tức 10% luôn

Tàu rời sân ga. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: