Cổ phiếu vne cơ hội đầu tư lớn dành cho những thợ săn siêu hạng

Như topic pr pvd có rất nhiều người sợ vãi ái ra quần vì pvd bị lỗ vì pvd bị cắt margin nhưng 1.8 tháng mới lãi hơn 42% ở pvd mà thôi .
Vne đồ thị đẹp sẽ sớm có giá 30 xxx
Bộ 3 tên lửa vne pvd Ldg sẽ mang lại lợi nhuận tăng bằng lần Tối thiểu 2 lần và tối đa 500% với 3 mã cp này anh em nhé .
Ae vào topic pvd tôi đã nói cách đây gần 1 tháng trong topic pvd là hãy tập trung tỷ trọng cao 3 mã cp Vne Ldg pvd rồi ae tìm lại nhé .
nay VNE trần thật tuyệt vời giá cp còn rẻ lắm anh em ạ lên 35-45xxx mới đúng giá trị của doanh nghiệp.

tài sản đất đai thương hiệu vne đúng giá như thế
Các Bạn nhìn lúc ipo doanh thu vne có 270 tỷ giá cổ phiếu đã là 30xxxx
bây giờ sau 10 năm tài sản đất đai của vne tăng giá gấp 10 lần rồi giá cp vne dưới xa giá trị thật lúc ipo lúc định giá .Bây giờ doanh thu của vne gấp 10 lần lúc ipo là 3000 tỷ năm nay
năm sau trên 3000 tỷ vì riêng dự án điện gió THuận Nhiên PHong đã có doanh thu 1800 đến 2000 tỷ/1 năm rồi
VNE ĐÁNG GIÁ 35-45XXX LÀ NHƯ THẾ ĐÓ.

vne tăng tốt quá cứ từ từ tiến lên 30xxx chúc mừng anh em

VNE điều chỉnh là cơ hội mua rất tốt
chu kỳ 10 năm vne sẽ sớm vượt giá 30xxx vì tiềm năng doanh nghiệp còn rất lớn ,tài sản đất đai rất lớn.

https://tuoitre.vn/cuoc-dua-dien-gi...g-kip-ban-dien-gio-chot-20211102224519553.htm

Dự án Thuận Nhiên Phong 40.3 MW đc công nhận COD 19 MW.

2 Likes

tuyệt vời vne
vne được định giá 34-40xxxx trên đường tăng giá có nhiều đoạn rung lắc nhưng xu hướng tăng trưởng bền vững ,dài hạn là chắc chắn
hôm qua vne trần,
hôm nay vne tăng tốt quá chúc mừng anh em.

Nhìn đồ thị này để thấy phía trước vne là bầu trời mục tiêu vne 34-48xxxx anh em nhé.

1 Likes

chúc ace tuần mới giao dịch thành công.
dự báo tuần này là tuần vne tăng tốt vne rẻ quá đúng giá vne phải 34-46xxx

Thị trường điều chỉnh vì gần đến ngày đáo hạn phái sinh
nên là cơ hội tốt anh em mua gom PVD VNE DQC những cp này hiện giá cp đang dưới giá trị sổ sách
so sánh với các cp trên sàn đã tăng bằng lần thì những cp này dưới giá trị sổ sách nên cơ hội tăng giá bằng lần đó anh em ạ .

sắp đến lượt vne tăng mạnh,rít mạnh và bốc đầu rồi đó .
cổ phiếu dưới xa giá trị .Chúng ta đầu tư dài hạn giá cp sẽ tăng từ từ chứ ko bạo phát bạo tàn tăng mạnh như nhóm hàng đầu cơ được nên đầu tư là phải từ từ nha.
vne tài sản rất lớn,giá trị thương hiệu lớn,đất đai DN đầu tư nhiều nên rất giá trị ,lâu dài vne 34-46xxx chứ ko phải rẻ thế này được.
anh em nào có thông tin phát hành thêm 60 triệu cổ phiếu thông báo cho tôi biết với nhé, trong thông báo đại hội cổ đông thông báo phát hành trong quý 4 của năm 2021 này đó không biết khi nào phát hành.Tôi đã dành tiền đăng ký mua trước rồi hình như cổ đông nắm 3 cổ phiếu được mua 2 cổ phiếu mới chắc là tỷ lệ tầm 70-75%.

2 Likes

tuần này vne tăng tốt quá đồ thị đẹp quá bay lên 34-46xxx nào anh em .
Ai có thông tin phát hành thêm 60 triệu cổ phiếu của VNE cập nhật giúp tôi nhé .Đã chuẩn bị đầy đủ tài chính để mua thêm cp phát hành thêm này rồi nhé.

1 Likes

Hôm thứ 6 xúc thêm được nhiều không?
đồ thị này sẽ sớm đưa vne vượt 34-46xxxx vne rẻ quá anh em ạ ,
không có vne trong tài khoản là có lỗi với vợ với con với bồ nhí với bạn gái lắm đó anh em à :smiley:

1 Likes

dự án 40.3 MW mà chỉ kịp COD 19 MW, vậy 21 MW còn lại ko có giá, doanh nghiệp lấy j để bù gốc lãi vay đây ? Giá fit giai đoạn tới còn chưa biết bao h mới có :)) đây là tin xấu chứ có phải tin tốt đâu

1 Likes

Vne định giá 34-46xxx nhé mua nhanh còn kịp đó nha .
Tôi đang chuẩn bị tiền chờ phát hành thêm để mua Vne rồi nhé
Tôi sở hữu 1 phần công ty chứ tôi Ko lướt sóng mua mua bán bán nhé .

1 Likes

doanh nghiệp tốt xấu chưa nói, nhưng dự án làm hợp đồng EPC và đi vay là cho cả dự án, h 21MW ko kịp COD trước ngày hết giá FIT h phải làm sao :)), gốc và lãi vay vẫn phải trả trong khi giá thì ko có, dòng tiền ko có, mà 21 MW này phần đi vay cũng loanh quanh ~ 20tr USD, ~ 450 tỷ, h lấy j bù h :)) trả lời hộ cái :))

1 Likes

vne rẻ quá đúng giá tầm 34-46xxx
mai có giá đỏ nữa đi để canh mua thêm xem nào cơ hội lớn quá khi vne có tài sản rất lớn,quỹ đất lớn ,giá trị thương hiệu lớn.
mua chờ lên 34xx tạm đạt giá trị mới bán rẻ hơn ko bán giữ làm cổ đông dài hạn.

VNE hôm nay mua tốt quá ae nhé hàng hôm trước bán tháo hôm nay về nên giá cp đỏ là cơ hội mua tốt quá .
cứ bán ra là có người mua ngay dự báo vne sớm vượt 34-46xxxx đó anh em à giá này rẻ quá à.

VNE tiếp tục tăng giá tốt . GIá cp vne dưới rất xa giá trị thật của doanh nghiệp.
tài sản đất đai vne rất nhiều. 5 thửa đất tại tp Hồ Chí Minh
vài ngàn M2 tại thành phố Đà Nẵng
dự án đô thị mới Mỹ Phượng của vne chưa bán hết
tài sản rất nhiều giá cp rất rẻ dự báo vne tiến lên 34-46xxx mới đúng giá trị thật của doanh nghiệp.
nhìn đồ thị này của vne thì vne sớm tiến lên 30xxx-40xxxx giá cp vne hiện tại rất rẻ dưới xa giá vne lúc ipo là hơn 30xxx rồi .CƠ HỘI LỚN QUÁ VỚI VNE ANH EM Ạ.
image

1 Likes

Bác cho em thông tin quỹ đất VNE nắm với ạ

bạn vào báo cáo thường niên vne nghiên cứu nhé
6 thửa đất tại tp HCM có giá trị vài trăm tỷ rồi
vài ngàn m2 tại tp Đà Nẵng giá trị hàng ngàn tỷ Dự án đô thị Mỹ Phượng Huế chưa bán hết còn rất nhiều đất .
giá sổ sách các thửa đất của vne tầm hơn 300 tỷ giá trị thật hàng ngàn tỷ luôn đó
riêng dự án điện gió THuận Nhiên Phong đã đầu tư hơn 1200 tỷ rồi
định giá vne phải 34-46xxxx giá này rẻ quá mua tốt quá so với nhóm các cp có giá cao quá ở trên sàn thì VNE là cp đầu tư rất tốt giá cp dưới giá sổ sách,dưới xa giá trị thật.

1 Likes