Có rất nhiều con BDS tốt tại sao cứ chọn DIG CEO ? Giai đoạn này có nên đầu tư BDS hay mua cổ BDS không? " KHÔNG"

bạn phải hiểu đất có thể tăng mãi nhưng có chu kỳ chu kỳ 2018 - 2021 thời kỳ vàng qua rồi và bds chưa bao giờ là cuộc chơi dễ dàng vì lợi ích nhóm sân sau… thời điểm nào mua , thời điểm nào nên nắm giữ mới là quan trọng tại sao phải mua khi giá còn rẻ ( vì 1 chữ NDT chân chính hả)

1 Likes

lợi nhuận thật cổ tăng bền lợi nhuận và kỷ vọng ảo tương lai sẽ lên nhanh và xuống nhanh

2 Likes

bạn coi video NDT 1970 nhiều quá rồi A7 giỏi tôi công nhận nhưng k phải lúc nào cũng đúng

Ông có chắc chủ tịch DIG ko buôn cp ko? :grin::grin::grin::grin::grin:

Chu kỳ 3 bđs 2022-2025 nhé,cộng hưởng covit chiến tranh

hì lấy gì 2022-2025 tăng ?

Rất nhiều điều để thảo luận, tại sao cứ phải DIG CEO :rofl:

1 Likes

Cung tiền ra lớn,ôm tài sản là số 1

Cả thế giới đang âm thầm in tiền cứu nền kinh tế

ôm tài sản thời điểm nào bán ra thời điểm nào nó mới quan trọng. Người mua đất năm 2006 khác với kẻ mua đất 2021

Quan trọng là nắm giữ đc bao lâu

vì nó bât hợp lý nhất

ông phản biện lm cái éo gì, nó có biết cái đầu b gì đâu mà cứ phải nói. tốt thì để n mua

1 Likes

2/3 tài sản của người giàu nằm ở bđs

vậy tôi hỏi bạn người mua DIG 120 họ có ao ước mua giá 70 không? và kẻ mua 70 có ao ước mua đc giá 30 không? quan trọng nhất vẫn là thời điểm .Người mua 120 chắc chắn thua kẻ gửi ngân hàng

1 Likes

Thôi. Kệ cụ chúng nó đê. Tranh luận vs nó làm éo j.

1 Likes

bạn nói đi tôi không biết cái gì và bạn biết được cái gì ?

bạn phải hiểu cuộc sống phải luôn tìm hiểu học hỏi kẻ lắng nghe ý kiến của người khác nhận định đúng sai rút kinh nhiệm mới là người thông minh

Không có gì bất hợp lý cả, tư duy đầu tư khác nhau. Không hợp mình thì out chọn cổ mình cho là tốt mà đầu tư :rofl: 2 ông hệ tư tưởng khác nhau đi cãi nhau cãi đến lúc xuống hố cũng ko hết chuyện :rofl:

Người nghèo đi cày ngày 200-300k gửi ngân hàng cho người giàu mượn đầu tư.Sau 10 năm người giàu tài sản x hàng nghìn lần,người nghèo sau 10 năm vẫn ở vạch xuất phát do lạm phát tiền mất giá.kaka

2 Likes