Copi trade theo chuyên gia — xu hướng của thời đại mới

Chuẩn rồi không sai tý nào, nhưng chỉ nghe theo đoạn đít, đoạn đầu sam 11, bsi 12, dig 23 chắc ko nghe

Toàn chổng đít lên nghe bảo sao toàn đứt

Cho cái ảnh để nhìn đỡ ngoáy đít cháy tk đấy
hình ảnh

DIG giờ còn giữ không anh.

mấy ae cứ lôi chuyện cũ ra bất mãn trách móc nhai lại mất hết khí chất nđt, ai hay ho chỗ nào thì mình học chỗ đó

Bác Lctv phủ sóng mọi mặt trận, cứ vào cùng nhịp thể nào cũng có… :))))

Bác Đức e thấy rất giống Tào Tháo : Thà phụ thiên hạ chứ không để thiên hạ phụ ta ! Trong downtrend theo bác Đức thì k lo chết

Đức lòi ku lúc lão thì hô gào, lúc lỗ thì im thin thít.

2 Likes

Vn-Index đạt đáy 1.200 và ko giảm nữa

Xu hưởng khỉ gì. Đói quá mới đi vẽ ra cái trò copy.

1 Likes

Chán!! 2020 2021 nhắm mắt mua cũng lãi.
Quan trọng lãi xong có hô chốt không? Hay hô rẻ rồi hô mua thêm trung bình giá Cháy tài khoản kkk :grinning:

1 Likes

Các tổ chức lại có công cụ để lùa gà, lấy tài khoản có nhiều người copy đẩy giá cao lên rồi lấy tải khoản lợi ích nhóm bán ra, khi bán xong cần gom lại giá rẻ thì lại lấy tài khoản được copy nhiều bán ra ồ ạt, tài khoản lợi ích lại gom vào, cứ nghĩ là ngon nhưng có khi lại đang giao trứng cho ác, thay vì phải viết bài media lùa gà thì giờ đặt lệnh mua bán dùm gà luôn, thật là tuyệt đỉnh, lâu lâu cho ăn 5-7 % cho các con gà vui

2 Likes

Xem đá bóng lúc đội mình thắng có gào lên
không, lúc thủng lưới ko ngồi im thì quay sang cổ vũ đội bạn à?

Ck thế là bình thường, ai lo cho túi xiền ng đó , trâu chậm thì uống nước đục đau bụng toi thôi

Biết vậy thì nghỉ chơi ck đi, bất công lắm

Để tiền gửi tiết kiệm cho lành, nhớ gửi bank nhà nước to to tý ko lại bị lừa đấy

Ko e, a ghét tháo lắm

Cứ mê lưu bị thôi, ko bao giờ bỏ dân

( tất nhiên là dân theo mình )

1 Likes

t k kêu nghỉ chơi ck, t chỉ kêu k để 1 bên khác đặt lệnh dùm mình, t cũng k hề nói đến 2 chữ bất công, đừng cố tính lái sang 1 chuyện khác

Tự đứng vững là tốt, gút lắc

Khi TT tăng mọc lên lắm chuyên gia lắm, tôi cũng là chuyên gia đó, múc sai cũng lãi. Giờ ô nào bảo giỏi thử hô mua con nào, giá bao nhiêu xem thống kê 3 tháng sau có ăn thì tôi mới tin

3 Likes

E gái khôn hết phần thiên hạ nên e chỉ đi lừa mấy anh gà thôi, sáng ra mồm đã quang quác,

Bên mb bank họ lại làm ra cái copintrade này trên app của họ để đi lừa mấy đồng lẻ à, mà ở đây toàn cho mua cp tốt thanh khoản vài triệu / phiên, chứ mua mã thanh khoản vài nghìn nó chạy mút chỉ xong úp bô thì các mã đó ko có trong danh mục

Các mã lớn đến quỹ vài tỷ đô còn ko đẩy giá nổi nữa là mấy đồng lẻ

1 Likes

Tt cả có ông nào giỏi hay ông nào bách chiến bách thắng cả, đây là chiến trường ông nào súng ông bắn nhanh thì thắng

Giai đoạn tiền rẻ đã qua. Mấy chuyên da lởm bắt đầu chết đói. Cách kiếm tiền tốt nhất là đi dạy học, lùa gà, broker hô mua lãi khoe, lỗ che. :grin:

bác nói rất chuẩn. Hôm qua mình cũng mới thử cái app này. Có 1 điểm rất hay là nó công khai lãi lỗ, lưu lại lịch sử