CP bank chân con sóng thần của ngành ngân hàng

Yên tâm đi tao bán vùng đỉnh và mua vùng đáy vài tháng là thường. Tao bán cp bds bán hết vào ngày 28/12/2021 đó.

Kể cả có lỗ sml thì cũng phải chưởi thằng này cho nó bớt ngáo. Thích thể hiện, tên cò chứng bất nhơn.

Hoho. Thế con hàng bank của mài chắc mua đúng đáy nhể.

Hô hào mãi méo thấy lùa đc thèng nào nên bấn loạn cmnr ah. Vỗ ngực hô mua đúng đáy đúng đỉnh là thấy ngáo cần rồi. Ngậm cái mõm lại. Kẻo thiên hạ họ lại bọn shit vào mõm cho. Hohoho

À tao bảo này, dig, ceo dưới 1x tao xem xét mua tới 5-8 nhé. Chứ mấy cp lởm ceo dig chỉ đáng peny thôi.

Cũng xúc dần dc 1 mớ bank rồi, mbb tcb acb từ giờ đến cuối tháng xúc nốt

Mua từng phần chứ ko cờ bạc với thị trường. Bank quá rẻ và quá tốt. Kệ thiên hạ chửi bank chứ tầm này ra bank mà xem khách xếp hàng.

Sao thế. Đu đọt cut lost đig, ceo nên cay cú ah? Hoho. Đáng thương thay. Cut bds sang bank xong giờ bank háng đi bằng nạng ah? Tưởng thế nào. Vẫn vỗ ngực oai nhể.

Haha… mày nhầm à??? Mày có tin tao chỉ nhiều người bán được dig ceo giá cả trăm ngàn ko??? Haha…

Tôi thấy về vùng giá ok là tôi xúc thôi, mấy khi tt xuống có giá đẹp để nhặt hàng

Múc ANV, DPM, HUT… .nhé, đáy rồi, bank có giỏi thì ăn mấy % không bõ

Tôi cảnh báo dig ceo và cp bds 6 tháng nay nên bị lái lợn nó ghét. Tôi bán cp bds cuối tháng 12 năm 2021 và cứ thế mua cp bank hơn 6 tháng nay. Yên tâm nhất là khi này nên tôi mở topic về bank. Giờ lái lợn nó ghét tôi lắm mà ko làm gì được. Haha…

Thế à??? Chưa biết cp x TK có thể là nhiều loại??? Bank x TK là thường.

Tin anh đi, bank ăn bằng lần khó lắm…

Riêng mấy con hô hào bơm thổi thì tôi ko bao giờ động, chả biết úp dc người hay bị người úp cứ né cho lành, giá rẻ thì xúc giá cao thì ngồi ngó

Nhầm.

Xưa tôi bán các mã x tk này họ còn chê, tôi mua họ cũng chê. Hehe… chê kệ nhé.

sao lại che mã với khối lượng thế em… đoạn này khó oánh, anh thấy DPM, ANV, HUT… có thể vào dần được rồi. chứ bank ăn thì ít vì giấy quá nhiều…

Miễn quan tâm mấy con đó lởm thôi. Bank làm ăn minh bạch và lãi gấp vạn lần mà bị định giá rẻ bèo. Cứ 100% cp bank mình cầm. Thế nhé.

Anh cũng múc STB, nhưng đoạn này không tham đc đâu em, đạt kỳ vọng là té…

Các bố dig CEO vẫn chưa hiểu ah, cổ thì ng bên ngoài nhìn chim chóc như bác Thuận thì ít nhưng anh em cắt lỗ nên chim chóc thì nhiều á. Lúc cổ tăng các bố đi chê bài hết người này người kia, hết quỹ nội quỹ ngoại tới công tỷ chứng khoán broker,… Nên giờ giảm sml bị chưởi nhiều á. Cả TT đầy cổ giảm mạnh sao ngta chỉ chưởi mỗi dig CEO là nhiều.