CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Mua bình quân giá mỏi tay đấy cụ :smile:

Có niềm tin chắc chắn có thắng lợi,

Chúc cụ may mắn!

Chỉ sợ sập về 20 không còn tiền mua bình quân giá. Đắng quá cắt lỗ xong nó lại tăng :smiley:

1 Likes

Rất khó để giảm nữa, nền đáy nhiều năm. Chờ bác Thanh và cộng sự ecopart múc số cổ vợ anh Lăng thì mới ngon được

1 Likes

1 Likes

Post này cũ quá rồi, kính mời anh em sang post mới đàm đạo về siêu cổ phiếu này. Với những thông tin mới, trung thực và cập nhật.

Nay dễ trần. Chú ý

BĐS đang lead sóng lớn, các anh lái đã gom đủ hàng chưa để anh em alô xô vào đẩy giá CSC bằng anh bằng em nào !

1 Likes

Sgr nhé

CSC năm nay chia cổ tức = cp tỷ lệ 20%.

5 Likes

có tài liệu đại hội chưa bác giỏi ơi

Cập nhật cho ae, EcoGarden còn 49,5% chưa bán (tồn kho 1600 tỷ giá vốn). Biên lợi nhuận gộp ước 40%, tức doanh thu thuần EcoGarden sẽ là ≈ 2700 tỷ.

1 Likes

Phần tồn kho EcoGarden trên chưa tính NOXH+phần đã bán nhưng chưa hạch toán

1 Likes

đấy là phần đã và đang xây bác, các phân khu giá trị nhất vẫn đang để dành chưa xây dựng.

1 Likes

Phần chưa xây dựng khoảng bao nhiêu ha thương phẩm thế bác ? Bác ước doanh thu thuần phần còn lại EcoGarden theo giá đất hiện tại khoảng bao nhiêu ?

Có nhầm lẫn gì không mà sao nhiều tiền thế

2 Likes

Csc sắp đánh chưa bà con :)))

1 Likes

Kiên trì thôi!

Để đầu tư thì rất tốt. Đánh kỹ thuật thì thấy đội lái chưa đủ hàng (đè 1-2 cục Klg >10k cổ để chặn mua lên, bán xuống dần, đôi khi bán xuống một vài cục Klg vài k cổ). Thanh khoản thấp, vốn hóa nhỏ thường chạy sau.