CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

nói chung tin tưởng bác Thanh với thiên thời thôi, chứ tài năng gì =)) bôn ba chẳng qua thời vận

1 Likes

Mới sáng sớm đã đua lệnh làm giàu cho lãnh đạo rồi à các bác

lệnh mua rất chủ động, a e cổ đông cứ gồng thôi

Điên mịa hết rồi :rofl:

mấy cổ bds khác thúc đít ghê quá , muốn chỉnh không chỉnh được cơ

cứ theo thuyết thầy A7 mà làm thui kkk

1 Likes

Vol này dễ chiều trần quá

Vol phân phối đấy, cứ đùa :rofl:

Cầu Nguyễn Hoàng dự kiến khởi công quý 1 tới. Sắp tới liệu có chốt đc dự án thứ 2 để hưởng lợi cây cầu này ko đây?
Còn Aeon Mall, Khu công viên phần mềm ở khu B An Vân Dương, tháp đôi Doji cũng ở An Vân Dương nữa, thiệt là…gì mà lắm thế ko biết :upside_down_face:

còn hàng đâu phân phối

Tăng 4% mà không thấy anh em đâu cả là sao, mất hàng hết rồi à.

Haiza hàng tăng thế mà topic vắng tanh.

=)) ngày nào cũng tăng, anh em biết nói gì nữa?? :)))) Em cũng taý máy chút DIG theo bác Bảy nữa :-/ đùa, nó cũng ghê thật các bác ạ.

1 Likes

phi như ngựa ấy nhỉ , trần mấy phiên rồi , API nó phi như điên , thúc đít csc ghê quá

1 Likes

2 ngày nay vol cũng kha khá rồi, ko biết bác Năm với chị Dung bán buôn sao rồi.

Cả VC7 và API, cả Huế dậy sóng. Em không theo được API và VC7. Huế em chỉ chăm chăm mỗi bác Thanh thôi. Cũng hơi tiếc chút vì như VC7 còn quá tiềm năng mà lỡ mất đoạn phát hành 10. API thì có vẻ hơi phức tạp nên em không thích :sweat_smile:

Vậy là ai cũng vui nhé, bđs gặp thiên thời+ địa lợi+ nhân hòa đã thế còn có gió đông nữa.

4 Likes

Giống em ở chỗ api , thấy lằng con ba nhằng, chơi mà như mớ bòng bong là không chơi

1 Likes

Hàng bán mấy hôm trước rồi , lúc giá 11x ấy. Mấy hôm nay chủ yếu là rũ cung thôi.

1 Likes

Em chờ úp bô đây :wink: