CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Đoạn này cũng vậy, vào cũng trống thông tin rùi. Cứ đi vậy cho đến hết năm. Khi ra BCTC quý 4 và BCTC năm 2021, rùi chạy luôn 1 lần cho thỏa đáng.

Các bác có thể giữ được qua đoạn đó có thể do giá vốn thấp nên lãi nhiều ít bị áp lực thôi. Như em nghĩ cần tìm điểm ra vào cho hợp lý mới có vị thế tốt để nắm giữ dài.

Hôm trc bác với em chờ gió đông phải không nhỉ, theo bác đã hết gió đông chưa ?

Đừng cố đoán thị trường làm gì bác ạ. Miễn nó tốt và có kỳ vọng thì nó phi bung nóc không biết lúc nào đâu, phân tích kỹ thuật mà 2 cây trần thì vào cũng không kịp

Huế hết Thu chuẩn bị sang Đông chưa bác? Em không phải ngưởi Huế, nên chưa biết mua Đông đã đến Huế chưa?

Bác nói chuẩn; các bác ấy giá vốn toàn 1x-2x thì giờ rơi vô tư :wink: Chứ mình giờ vào giá này run lắm, mai kia dòng bđs đi bụi, mình cứ ngồi chờ chỉnh về 6x cho yên tâm :slight_smile:

1 Likes

Huế chỉ có 2 mùa , nắng thấy mẹ và mưa thấy mẹ thôi =))

1 Likes

Toàn đội chờ giảm gom thêm ấy mà =))

1 Likes

oh, Thế thì làm sao có gió đông được nhỉ. Vậy lại phải chờ duyên, để có cao nhân gọi gió đông thui bác ạ.hihi

Sắp có gió đông rồi , 4-5 phiên nữa thôi

1 Likes

Gió Đông Lào kkk

1 Likes

Không =)) , Gió từ phú thọ thổi về

1 Likes

chém ác nhở,ok mai tôi cho sàn!

Ha ha, bác thâm thuý quá, em không biết liệu em có hiểu đúng không

1 Likes

Mai sàn nguyện nuse giữa trời lạnh chạy quanh eco =))

3 Likes

Mình F0 vẫn ôm hàng từ 3x,vốn ít nên chỉ mong kiếm miếng cắm dùi ở Long An . Giờ vào hang đợi gió đông :))

1 Likes

Bác hứa giữ lời nhé. Lại một tấm thân đẫy đà chạy quanh khu đô thị sinh thái hàng đầu đất Cố đô

1 Likes

Giữ lâu là bác mua được cả vài công đất đấy

Xuống dần đều :smiley:

1 Likes

=)) nắng đẹp quá

1 Likes