CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

IRIS coming soon :relieved::relieved:

Chúc mừng bác. Đã có x3 với em LPT nhé!

sau mấy quả giật mình như này không biết ổng còn niềm tin với ck không, mua thì giảm, bán thì tăng . Toàn lừa đào với lùa gà không

2 Likes

Em tin bác bamboo đầu tư dài hạn đấy ạ. CSC kiểu như cô gái nhu mì í, bác ấy bập sâu vào là ứ rút ra nữa hi hii

2 Likes

Đánh cổ rẻ tiền tầm 10 ngàn mất 50% vẫn còn 5 ngàn, chơi cổ bơm thổi 150k nó nổ về còn 5k , ví như 1 triệu chỉ còn 30 ngàn thôi đấy, bởi vậy anh em mới đầu tư thường thích hàng rẻ với thanh khoản cao cho dễ chạy, thanh khoản thấp là không chạy được đâu, bán 50k là sàn ad

1 Likes

146 về gần 100, chỉnh gần 30% rồi; dân ptkt cut loss 7% theo sách Mỹ chắc ko còn đu bám gì nhiều :wink:

2 Likes

Ở việt nam có chiêu gống lỗ đến chết, còn gồng lãi đc 20% nhé

1 Likes

Cượt phọt cơm với bác chỉ được cái nói đúng, lãi 3-5% đã bán vội rồi nhảy ngay vào mã -50% ôm chục năm xa mãi

Hàng bơm thổi hôm nay mà lại xanh được hả các bác @@ hoành tá tràng vậy :v :v

2 Likes

À thật ra ngày hôm nay là nhịp hồi chung của toàn thị trường, em nào cũng xanh đc tí :smiley: Cơ mà xanh xong mai mốt thế nào thì chưa rõ :smiley:

Chuyên gia ptkt xem giúp hôm nay có nến rút chân như vậy liệu mai có xanh được ko nhể?

Cùng lắm về hẳn 3x đi, xanh đỏ vài phiên làm giề

Mấy bác nếu cứ nghĩ CSC giảm mạnh rồi tăng mạnh liền là mấy bác hơi coi thường CSC đấy! Hãy trân trọng em nó hơn! Việc giảm mạnh tăng mạnh là dành cho hàng lái lụa penny đầu cơ! Còn CSC đi theo nội tại, 1 hàng cơ bản thứ thiệt! Vì thế điều chỉnh tạo đáy cần nhiều thời gian. Hãy để mọi thứ vận hành đúng cái cách hàng cơ bản đi. Ai muốn bán thì cứ xanh lên ok thì cứ bán, căn ke gì vài % nhỉ. Còn ai muốn mua thì đợi tín hiệu cân bằng, cái này thì mấy bác tìm hiểu thêm nhé, hihi.

Lúc nào có tín hiệu cân bằng bác báo giúp em để em múc thêm với nhé

không còn giá 115 trước chia cho mọi người mua nữa đâu.

vậy là hết cơ hội rồi hả bác?

theo cảm tính của mình thì đáy đã rất gần đây rồi, tuy nhiên cần thêm thời gian để xác nhận bác nhé. mà bác múc bỏ lâu dài, thì giá nào chả thơm nhỉ, 14x xuống 11x 12x thơm quá rồi :smiley:

cơ hội lúc nào cũng có, mà lúc nó xuất hiện mọi người lại sợ không giám mua thôi

lúc nó giảm có điểm mua thì sợ nó giảm thêm không mua, lúc nó tăng phi mã sợ nó chạy mất lại nhảy vào ôm và thế là …

Có tiền là em mua, chờ cân bằng lâu bỏ mịa kkk. Ông này mà đi ngang có khi vài tháng. Siêu âm nội tạng ngon là xuống tiền thôi, căn ke li lai giá vốn thì nhìn vẫn dễ dao động ngắn hạn lắm