CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

APS đăng ký mua 500k cp, chắc chị Dung sang tay hả các bác.

chắc ko rảnh đến mức đó :smiley:

Sao ko được bác, sắp tới các cty trong Apec phát hành tùm lum, chỉ chốt để lấy tiền mua, thằng APS thì đã phát hành trái phiếu để đầu tư ck mua lại cũng hợp lý mà

Chê Bác Lăng chắc hẳn chủ top phải giàu đại bự ấy nhỉ

Hỏi mà có hiểu mình hỏi gì không? Đọc có hiểu người ta viết gì không? Đến tuổi công dân cầm tờ lá phiếu đi bầu, ông hàng xóm bảo danh sách toàn ông nọ bà kia, mi đã bằng người ta chưa mà nhận xét người ta được mà bầu bán? Cái trò nguỵ biện đánh tráo khái niệm mà cứ lặp đi lặp lại. Còn không chịu khó tra google thì sẽ thấy thêm về cái người ta nói về cái người mà ông viết tên in hoa đấy kkkkk. Tranh biện thì đừng phang câu nguỵ biện nhé

Bầu cử là bầu ra người ưu tú nhất. Còn chê người giỏi là nọ là kia nghe có vẻ khập khiễng

1 Likes

như vậy là khu IRIS (96 căn) sẽ chuẩn bị mở bán :smiley:

Dự án đẳng cấp thật sự ! Nhìn sơ qua các dự án của NHA, DTD, HDC, IDJ… mới thấy tầm bác Thanh khác biệt với phần còn lại!

1 Likes

CDN sự trỗi dậy muộn màng. 6x thẳng tiến

Có một dự án rất nhỏ bác ấy làm trong một Dự án rất to, nhưng nó toát lên sự khác biệt: Màu xanh, đẹp đẽ và rất yên bình :slight_smile:

1 Likes

Mr Q, mr Nhân Louis cũng rất giỏi và rất giàu đấy kkkk. Đã là chủ các Cty niêm yết trên 3 sàn cơ bản ai chả giỏi, giàu, nhưng ai chính đạo để cổ đông nhỏ lẻ có ăn mới nên theo. Chính đạo, chính trực nó thể hiện ở hành vi, hành động. Bác theo người có tài, tôi thích theo người có đức. Nên tôi theo csc, chứ tôi không theo mấy mã kia kể cả từ khi tôi được nói mua mấy mã đó từ đầu năm sẽ được x5,x7. Mỗi người một quan điểm, tôi trình bày ý tôi thế thôi. Thân chào kkkk

1 Likes

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Nhưng phân tích thế này thì tuyệt vời ko gì để nói

1 Likes

Chuẩn là sắp mở bán , chắc quý 1 2022 rồi , kiểu bán nhanh thế này thì sắp có dự án gối đầu đẹp hơn nhiều lần gần sông gần hồ rồi

3 Likes

Bác đừng lùa anh em, bán nhanh hốt tiền rồi chạy đấy :smiley:

1 Likes

Nay bác lại bìm bịp

1 Likes

=)) thế muốn chym lợn hay bìm bịp , nói nhanh

Lưỡng tínhhhhhh kkkkk

1 Likes

Gần 1 tiếng mà mới thanh khoản đc 3k , mất thanh khoản luôn rồi =)) , ai chạy nhanh chạy sớm kẻo bán sàn không ai mua đất

1 Likes

ae dang ra để bác nobita hứng bô cho ae

1 Likes