CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

giờ quen kiểu gd csc rồi, chim lợn vào gáy là mua, tin ra ai cũng khen ngon là sút :grinning:

1 Likes

Tiền chú thì chú sút đi. 120k cũng đ.é.o bán

CSC tin bơm mạnh mà giá ko tăng nhỉ, chắc tạo lập cho chỉnh về quanh 60-62 để đón khách và điều chỉnh kỹ thuật

nó tăng thế này rồi còn kêu không tăng là sao bác? hay bác muốn ngày nào cũng tím chắc

có vẻ cũng thích lên tàu lắm rồi đây :relieved:

3 Likes

người ta mua từ vùng 4x , 5x rồi, ra tin kéo lên là Úp bô thôi :smile:

Ông úp thì ông úp đi, chém quài.

Pic này riết thấy loãng.

Nay điều chỉnh trong phiên đẹp nhỉ

3 Likes

Nhiều người vẫn cầm tiền chờ.

vào đây mà chê bai, phản biện các kiểu, là dở rồi, làm loãng hết cả topic. ông muốn sinh hoạt ở đây phải kiểu: csc quá ngon, phải tím vài cây nữa, trần liên tục nhé…kiểu kiểu vậy, nhớ nhé :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth:

Vài anh em mất hàng ngay đáy.

Lâu rồi mới thấy thanh khoản 100k , ai chơi csc lâu sẽ cảm nhận đc những ngày sắp tới thế nào

1 Likes

Vào đây cần cung cấp thêm thông tin :slight_smile: Khen không làm em nó lên, chê không làm em nó xuống. Các bác nào đi đhcđ trực tiếp thì ko cần phải chờ bctc chi cho sốt ruột, lộ trình đã có rồi, dự án gối đầu thì ko thiếu, nhưng tài chính vững đến đâu làm đến đấy.

1 Likes

tôi chưa trả hết hàng bắt đáy thì sao mà chỉnh mạnh đc, bác cứ đùa, trời thương tôi lắm cơ :relieved:

1 Likes

Trả theo đúng quy trình nhé

hôm qua nghe mấy anh hô tím vài cây, tôi đặt trần có khớp mịa gì đâu, hi vọng mai mốt đúng như mấy anh mấy chị nói, tôi còn có cái khoe với vợ :smiley:

Hôm qua không bán đc ah

Cảm nhận của bác thế nào vậy ạ? Em chả thấy có cảm nhận gì. Chỉ thấy viên kim cương, hôm qua bị Pr quá đà, khiến nhiều người biết đến, để rùi, nó sẽ k còn là của riêng mình nữa,kakak

1 Likes

Hello anh em, nay tăng 5%, nên xin phép rút 1 nửa thân dưới vào hang :v. Mai đỏ thì nguyên người =]]]. Sắp kỉ niệm 2 năm CSC :v :v :v

1 Likes