CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

30k hất xuống.không múc gọi là đần.hê hê. :laughing:

2 Likes

Tải lên: BCFD311A-050E-4B9A-B8A9-B9C65A564072.jpeg…
Mùa nào thức đó .

6 Likes

Nhà mẫu xây đc lúc nào nhỉ, kk

Csc chưa có bctc các bác nhỉ. Bọn BDS nhìn DXG PDR lỗ nặng quá

Cũng chịu. Nói chung là hình như sắp có gói hỗ trợ xây nhà ở xã hội hay sao á

CSC này ngon. Đang bán hàng rất tốt ở Huế. Biên lợi nhuận ổn

3 Likes

Sức khỏe tài chính tốt.

2 Likes

ổn thôi

1 Likes

Bị cái kì vọng hơi ít do quỹ đất ko quá nhiều. Cả bác Chủ tịch Thanh hơi lớn tuổi quá.

3 Likes

Bác Trần Văn Năm thành viên hội đồng quản trị cũng mới từ chức vì lớn tuổi và lý do sức khỏe. Cũng bán hết cổ phiếu đang nắm

2 Likes

Kỳ vọng tương lai định giá hiện tại. Quỹ đất nhiều các công ty khác cũng nhiều lắm mà có triển khai được đâu. Dự án ecogarden 3-4 năm nữa chắc còn chưa bán hết. Còn hết dự án đó rồi tính tiếp.

1 Likes

CSC em nắm cũng khá rõ. Trụ sở công ty ngay bán đảo Linh Đàm

2 Likes

Với tình hình hiện tại là vướng vì vĩ mô chứ về quỹ đất cảm giác bình thường.

Trước em cũng có đầu tư. Xong đợt rồi cơ cấu lại em bán đi mua NHA. Nhưng phải công nhận CSC đang đến lúc hái quả điểm rơi doanh thu lợi nhuận tốt

1 Likes

Cơ bản là sức khỏe tài chính có trụ qua được giai đoạn thanh lọc cơ thể này không?. Ra báo cáo tài chính quý 4 kiểm tra doanh thu tài chính và chi phí tài chính xem thế nào. Chi phí bán hàng các quý trước hơi cao, quý này không biết sao.

1 Likes

CSC cũng là một siêu cổ phiếu lên hàng trăm lần.

1 Likes

Quý trước phải tốn tiền cho môi giới mkt nhiều anh ạ

2 Likes

Không tương xứng với lợi nhuận. Nhưng cũng có thể trả trước cho khối lượng nhà đã bán nhiều. Với giá đất 40tr/m2 khu đó thuộc dạng không đắt. Bác Đào Ngọc Thanh chọn khách hàng bán khá tốt. CSC khi gió xoay chiều thì khó mà lên thuyền như đợt hồi vừa rồi

1 Likes

Bác Thanh quá nổi tiếng với EcoPark rồi. Tầm như bác Thanh ở VN đếm trên đầu ngón tay

3 Likes

Năm vừa rồi CSC nợ nhà đầu toi 1 lời xin lỗi về cổ phiếu thưởng và phát hành thêm, dự EPS năm 2022 tầm 15K

2 Likes