CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

dự án Ecogarden bán gần hết rồi và tỷ lệ sở hữu còn 59% kỳ vọng còn gì nữa đâu mà PR mãi tưởng khóa pick này rồi mà vẫn còn hoạt động PR nữa à các bác? về bờ chưa tôi nói rồi định giá hợp lý khi book hết dự án là 1200 tỷ các bác không ai tin.

1 Likes

Bác có căn cứ khẳng định dự án sắp bán hết không? Có số liệu nào không?

bán sắp hết rồi còn mấy lock nhà ở xã hội, với 2 khu đất khoảng 60 căn biệt thự với 60 căn shophouse mặt đường 100m. với 200 căn nhà liên kế thấp tầng 90m2. còn khoảng 350 căn nữa mà có 60% của 350 căn là 200 căn hạch toán hết khoảng 150 tỷ nữa là kế hoạch kinh doanh năm 2023 đó bác nên kỳ vọng không lớn lắm nên mình chia tay csc đầu năm 2022 rồi. mua CSC thì mua HLD dự án Bình Giang 50ha sở hữu 100% sắp triển khai mở bán

1 Likes

bác lấy số liệu ở đâu vậy?

Ecogarden bán tới 2025 cũng chưa hết hàng, lúc đó lại bắt đầu siêu dự án ngũ hổ,phú hồ… chưa kể ẩn số Long an reverside, còn HLD cũng có kỳ vọng riêng, nhưng Bình giang thì còn lâu mới bán hàng, dự án gối đầu còn bé. Bán CSC sang HLDthì nên chúc điều tốt đẹp cho cổ đông ở lại, chứ bảo người mua cổ phiếu của mình là những thằng ngu thì cẩn thận mình là thằng ngu nhất đấy.

5 Likes

Chào bác ngại giao đu đưa :wink:
Ấy chết, lâu lắm mới thấy bác ghé thăm, tưởng có đôi lời chính nghĩa, dè đâu toàn bỉ bôi. Bác bán rồi, nhập các hạt mầm siêu cổ khác rồi, sang các pic khác rồi, sao nỡ lòng nào bác quay lại pic này để mong nó đóng lại thế, ngoài xã hội người ta gọi là “ ăn cháo đái bát đấy”.
Mã bác mới mua tốt đấy, nhưng tiếc là cổ đông nhà nước còn chi phối quá lớn :wink: dẫn xuất của vấn đề này thì dễ hiểu rồi. Vả lại nhìn kỹ cơ cấu cổ đông thì CSC sở hữu 3.15% vốn điều lệ bé hạt mầm siêu cổ bác đang PR đấy ạ kkkk

Mai CSC vượt mốc 35 nhé . Bác Bambo đúng là chỉ báo thần thánh .

1 Likes

Chúc mừng bác đã kịp về tàu, CSC đang gặp kháng cự 60 phiên, chắc 1,2 phiên nữa hấp thụ nốt và tiện chờ 1 số hành khách đi kiếm thêm chút thu nhập kịp chốt hàng về lại tàu

Tôi có file audio họp ĐHCĐ 2023 bác nào cần thì pm nhé, đừng nghe 1 số kẻ ăn cháo đái bát nó hù dọa

6 Likes

Chờ hàng pht về mới khá đx. Đợi lâu thôi

Tin gì kỹ thuật , tin kỹ thuật thì đợt tháng 11.2022 chết lâu rồi .

1 Likes

Việc mình thì mình làm đi các bác! Em mới gom được 11 nửa kế hoạch năm nay! Bác nào bán cứ bán! Em xin!

1 Likes

3 Likes

Giá này tương đương ~42.5 trước chia, bác nào ôm lăn chốt ngon, tích lũy hấp thụ thu gom nốt cp của các nđt chốt lời 1 vài phiên nữa, ngắn hạn thị giá hiện tại trở về trước chốt nào :beers: :beers: :beers: !

1 Likes

NĐT nào cũng thu gom ôm với slg như bác thì đâu còn cp mua/bán trên tt nữa :smiley:

vinhnguyen050892@gmail.com Bác cho em xin với nhé

1 Likes

Bác cho em xin nhé ạ

1 Likes

Em bảo em gom hàng mà các bác lại đẩy nhanh thế !

Bác pm email, tôi gửi qua đó nhé, file audio hơn nặng

2 Likes

Bác cho em xin với phamdung.xd.dhv@gmail.com
Many thank bác

1 Likes