CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Xin bạn cho mình xin ghi âm. Hôm họp không thể đi nổi, rất tiếc. Email của mình là minhduc1412@gmail.com

3 Likes

bác cho em xin file với nhé, thank bác
luongtoanthang2@gmail.com

2 Likes

Dalia chuẩn bị bàn giao nhà , sale thì bán đc hàng , đường võ nguyên giáp đang hoàn thiện thì lấy đâu ra hàng rẻ

Dễ hôm nay làm trần 1 cây xác nhận tàu rời sân ga lắm

Bác cho em xin file vs ạ dinhhan040995@gmail.com
Em cảm ơn

1 Likes

Bác nào có thông tin update lại các dự án của CSC cho anh em trên tàu với, hâm nóng lại pic luôn :grinning:

Càng nghi ngờ càng tăng giá

Hàng triệu tỷ tiền gửi đáo hạn, tiền đầu tư công , tiền các gói hỗ trợ , riêng năm 2021 -2022 bán sạch camelia với 1 phần iris đem về 300 tỷ lợi nhuận sau thuế hợp nhất , năm nay chỉ cần bán tốt dalia + book iris đem về tầm 200-300 tỷ hợp nhất nữa là đẹp .

2 Likes

Lại một hôm thị trường không có gì , chỉ có mỗi tiền rồi

Thanh khoản 30’ 3k tỷ . Chắc sớm thì muộn thanh khoản cũng vượt 1 tỷ đô / ngày

Kỳ vọng csc lên được bao nhiêu hả bác

Csc có vẻ bị đè quá nhỉ

Qua nghe file audio em tự tin nắm giữ,lại trong bối cảnh tiền rẻ ntn

1 Likes

Chắc bác mới vào , kỳ vọng anh em trong ngày toàn 2tr/ 1 cổ . Nếu tính theo chiết khấu dòng tiền thì bán xong khu ecogarden tầm giá 160-200k nếu theo giá đất hiện tại , chưa kể dự án khác

1 Likes

Đè được 1 , 2 hôm nữa là cùng, không nhanh các đội khác lấy tiền bán cổ khác qua múc húc xúc thì lại khổ

Em mới lên tàu.thấy csc làm ecogarden thôi chứ dự án toàn trên giấy tờ vs đang gpmb đúng không ạ

Hiện tại đang triển khai và bán hàng dự án ecogarden 45ha , bán hết khu camelia , 1/3 iris , 1/3 dalia ( chưa book doanh thu, lợi nhuận ) , giá đất khu vực đó hiện tại tầm 35-40tr/m2, có 2 dự án đang gpmb và triển khai là khu kiều lê thanh hóa, khu khoảng 30ha Long đức long an. Các dự án đang xin phép Phú Hồ ( 200ha), Ngũ Hồ ( 450 ha ) . Dự án ecogarden được biết đến với người huế là khu dự án dành cho người giàu, giống khu thảo lê của sài gòn. Năm 2022 book được 1 phần dự án mang lại lợi nhuận sau thuế hợp nhất cho công ty mẹ tầm 26x tỷ . EPS hiện tại và các dự án đang triển khai đố công ty BDS nào trên sàn qua mặt được . Đội ngũ nhân sự gồm Bác Thanh chủ tịch ( đã từng làm TGD Ecopack , dàn lãnh đạo kinh nghiệm của đại học xây dựng hà nội , dàn tài chính của CSC khá ốn ) , năm nay kỳ vọng bán hết dalia và bán nhà ở xã hội, nhà ở thương mại. Còn khu shophouse và biệt thự đảo qua năm 2024 khi tiền ngập thì trường tính sau. Cầu Như Ý đang gần xong, xe ủn đang làm đường 100m qua khu Eco làm ngày làm đêm, chắc vài tháng nữa xong thôi. Kỳ vọng cuối năm nay vượt đỉnh cũ thì ngon

4 Likes

Tuyệt cú mèo,cổ đông lớn không bán chỉ gom thì lên nhanh thôi bác

Cổ đông lớn có Anh Lăng do thái, đeo khăn quàng tím họp đại hội cổ đông. Anh Lăng làm gì chả ai mà biết được.

1 Likes

Cơ cấu cổ đông có a lăng đâu ạ,ông này có tiếng trên thị trường là không đoàng hoàng mà

1 Likes