❤️ The King is returned 😁

, , , ,

2 ngày cuối tuần chắc sẽ có nhiều điều bất ngờ. Anh em nhớ quản trị tốt danh mục nhé.

Ẩn số quan trọng trong ngày đáo hạn phái sinh là Khối ngoại vẫn liên tục rút ròng mạnh như trong ảnh.

Chúc anh em nhiều may mắn!

2 Likes

Cứ mỗi ngày tăng 1 ít thế này làm nhớ lại năm 2021

1 Likes

Đợt này dân bán vàng nhiều, lãi thì rẻ không biết tiền chạy về đâu đây

Phiên hôm nay là một phiên tăng khá mạnh tạo GAP và chỉ số đóng cửa có thể nói chạm đỉnh năm 2024.

Chúc mừng anh em đã có lãi nhiều trong sóng uptrend đầu năm 2024.

2 Likes

Người bán đất quay xe , người mua đất sợ bỏ lỡ cơ hội , lãi suất thì xuống đáy . Sóng bds còn dài

VC7 có thể sẽ là siêu cổ phiếu đất thay thế CEO-DIG giai đoan 2024-2025. Anh em thử tìm hiều nhé, tôi căn bản mua dài hạn, đã trung bình giá mỏi tay nay tai khoản mới xanh chút.

Thông tin lên để anh em tham khảo tìm hiểu dự án và tiềm năng của VC7. Không khuyến nghị anh em mua bán nhé. Nên tìm hiểu kỹ trước khi xuống tiền.

Post này coi như là nhà của tôi, tôi sẽ thường xuyên post tin vào để anh em đi theo có thông tin tham khảo, và để không bị ảnh hưởng đến việc đầu tư của những anh em khác.

Chúc anh em đầu tư may mắn.

PS: rất hân hạnh đón tiếp anh em tham gia post mang tính xây dựng để post được lớn mạnh và hữu ích với các nhà đầu tư.

2 Likes

Nghe đồn rằng đợt này đón trước việc đường 100 mét võ nguyên giáp sắp hoàn thành, cầu như ý chuẩn bị xong + với việc chủ đầu tư chiết khấu cao, vay ngân hàng rẻ , dalia được nhà đầu tư mua vào khá nhiều

1 Likes

Ngon, múc cất tủ

1 Likes

Tình hình cuối tuần cả nước chốt bds thế này thì sớm muộn gì bds cũng sốt trở lại

CSC 31.2 ngày 25 tháng 03 năm 2024

VC7 có thể sẽ là siêu cổ phiếu giai đoạn 2024-2025

1 Likes

bds hôm nay lại nổi sóng

MÚC sớm sẽ được hàng rẻ,…!

MÚC muốn vẫn được ăn,…!

Chúc anh em may mắn!

2 Likes

Khiếp!

2 Likes

Hàng hịn quá anh em ạ :grin:

2 Likes