[CTD – THE RETURN OF THE KING] – Lego, FDI, Bđs, ra nước ngoài, tăng trưởng … Đường về giá trị sổ sách

AE google và tham khảo thêm các bài viết báo
Đài đã đăng về Đhcđ nhé.
Bản tường thuật đầy đủ mình nghỉ chắc mai bên IR CTD sẽ thông tin thôi

1 Likes

Dự án Foxconn, CTD lấy lại từ Ricon đang triển khai rồi anh nhỉ

1 Likes

Hôm qua ngồi nghe suốt hơn 2 tiếng rưỡi mà ko biết chán luôn. Thời gian có hạn nên chỉ trả lời dc có gần 2 chục câu hỏi, tiếc quá

1 Likes

tiếp tục nào, giá CP tăng giảm chỉ là vấn đề ngắn hạn, mục tiêu lớn là ở trước mắt

1 Likes

ctd mạnh quá

1 Likes
1 Likes

Tiền nhiều để làm gì AE … để M&A

Mình nghe phong phanh và dự đoán sẽ là 1 cty xd 100% vốn nước ngoài … để phục vụ cho việc thi công tại nước ngoài . Cùng chờ xem nhé AE

2 Likes

mua cty nước ngoai để nhận thầu a

1 Likes

HBC CTD đều hướng tới thị trường nước ngoài. Có lẽ đi tìm nguồn nước mới

2 Likes

Họp ĐHCĐ, Ban điều hành cũng chia sẻ sơ bộ là chiến lược mấy năm qua là nâng tầm để CTD có thể đáp ứng các tiêu chuẩn XD quốc tế, bước tiếp theo sẽ là ra nước ngoài.

Hiện tại trình độ CTD đã đạt chuẩn quốc tế , đội ngũ đủ mạnh để ra nước ngoài rồi.

Trc mắt là có 2 CĐT truyền thống tại VN muốn mở rộng thị trường tại ít nhất 3 nước và CTD có thể hợp tác đi cùng. Ngoài ra CTD cũng tự tìm kiếm cơ hội cho riêng mình. Hiện A Chris (cựu Tgđ Turner VN đã đc phân trọng trách này)

Hiện đang giai đoạn chuẩn bị, sẽ chia sẻ cho cđ trong tầm 4-6 tháng nữa

1 Likes

Cậu bớt spam thì tôi cảm ơn nhiều, có gì hữu ích thì hãy chia sẻ.

1 Likes

Bác nói chuẩn. 87 gì mà cm như trẻ trâu ấy. Lớn rồi ý thức lên

ctd yếu hơn thị trường chung rồi

Xin bác đừng spam nữa.

Bác chọn phần" Đã bỏ qua " ấy

thì sẽ ko đọc dc cm hay bài viết nào của ông kia. Cho spam thoải mái

1 Likes

ctd tốt quá
đã lấy lai phong độ 5x roii

Cảm ơn bác. Như thằng ngáo đá

1 Likes

https://vietstock.vn/2023/10/dhdcd-ctd-tham-vong-doanh-thu-3-ty-usd-von-hoa-1-ty-usd-737-1114737.htm

1 Likes