CTI ra trận với tin 1800tỷ BOT QL91? VLB, CTI

QH mà bấm nút gật đầu thì CTI phi tốc váy về book value bác ơi

Các em ĐTC em nào cũng vượt book value rồi, còn duy nhất CTI thôi

1 Likes

VLB càng ngày càng bị đạp nữa bác

1 Likes

Kệ bác ơi…hihi

1 Likes

Cái chủ trương BOT còn lâu mới có tiền

Ờh, cứ chê đi , tiền rồicũng về lại CTI vì bộ GTVT đề xuất nhé.

thấy các bác toàn pr các em nợ nần TP không lối thoát, tương lai tối thui, chết sống chưa rỏ màgiá đã tốc váy tận đâu đâu rồi…hihi

Bộ GTVT đề xuất chính phủ , QH lần 2, tiền đang chất đống trong kho NHNN nhé.

1 Likes

Lý do thực sự DIG sàn đây, không liên quan vụ thanh tra!!

2 Likes

Hàng nóng, tương lai mấy em bđs thì còn mờ mịt, bà con khoái bđs đổ dồn hết vào mà các anh lái đâu đủ tiền để phátquà mãi thế tro g khi tin hỗ trợ tốt thật sự lại không có

2 Likes

Mai mình gom thêm VLB. Cuối quý 2 rồi những điều tốt đẹp ở phía trước thì cổ tự tăng thôi :smiley:

1 Likes

VLB đăng chờ tin họp DHDCD chắc sẽ rít

1 Likes
1 Likes

CTI chất đó.

1 Likes

CTI đánh cược chính sách, đón sóng chính sách đợt này anh.
Bộ GTVT đã đề nghị lần 2 thì em tin cũng đã xem xét hết các khía cạnh của QH chất vấn lần trước rồi.

Tiền thật sự đang chất đống trong kho NHNN chưa thể giải ngân được.

12/6 công bố thầu sân bay LT

1 Likes

Làm gì mà phải đánh cược, giá trị thật so với giá cổ phiếu đang quá thấp.

Đúng nhưng có chất xúc tác mạnh thì em mới phi thẳng cánh chứ thị trường các em ĐTC tốc váy gấp đôi, gấp ba…em CTI đang còn ở đáy anh ơi

2 Likes

CTI giao dịch thế đẹp…hihi

Rất nhiều người đang chê CTI vì suốt thời gian qua em không phi

Sắp tới em CTI phi tốc váy …rồi bà con hết chê, fomo đua cho xem …nhìn DBC kìa , nặng mong lỗ Q1 nhiều mà giá heo up thỉ em DBC up thẳng luôn! Hihi

1 Likes

CTI nhẹ mông…các anh thích thì các anh kéo 3x vẫn là chuyện nhỏ chứ ở đó mà chê!

Cp thật, kinh doanh thật & đang kỳ vọng hoàn BOT QL91 là thật !

1 Likes

=)) CTI nhìn rất tiềm năng, tuy nhiên do việc công bố thông tin của CTI cứ gây cảm giác khó khăn khi tìm kiếm cho NĐT nên mình chuyển hết sang VLB cầm. Sau khi chuyển xong thì CTI bay. Tuy nhiên, kệ, thấy yên trong lòng thì thoải mái khi đầu tư hơn :smiley:

2 Likes

Mình vẫn hold 2 em thôi, danh mục vẫn không thay đổi gì danh mục cả.
Mình cash out KSB & VIX vừa rồi vào PVS & tí PVT, còn tí cash để kiếm em tiềm năng vào. Hihi

Bà con chứng vịt ta luôn thế, khi cổ phiếu tích luỹthì chê bai mĩa mai dữ lắm…khi up 60%-80% thì khen kinh hồn fomo mua lấy mua để. Nói chung là bà con hầu như chỉ đánh đu t+ thôi.

CTI chỉ cần vụ vụ BOT QL91 xong thì 2x bà con vẫn đua và kỳ vọng 3x cho mà xem

Giờ có nhiều nhóm bảo CTI qua 14-15 mới xem xét mua vào vì ngưỡng cản lớn! Hihi

1 Likes

BOT QL91 : Hy vọng sớm nhỉ e.

2 Likes