CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

Cứ tăng lầm lũi thế này là ok nhất, ko cần ồn ào quá làm gì!

2 Likes

SAM anh em cột chèo VĐL hơn 3k tỷ gần gấp 6 lần VĐL CTI! Các anh nói một tiếng ce kinh điển từ 20 đến giờ, ATO xong là CE khỏi nói tới nói lui chi cho mệt

2 Likes

Còn lái lụa CTI thì VĐL 600 tỷmà giống kiểu mấy bà hàng chợ, trả giá tới lui từng xu một ! Hihi

3 Likes

Bác vào lái nhanh :joy:

2 Likes

Lái tàu CTI rất có tâm, lúc nào cũng rước khách dọc đường cả. Chứ không chốt cửa chạy 1 mạch như các tàu khác.:rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Anh CT cho CE cây đầu tiên chất trầm tầm 10tr nhe anh ơi??? Hihi

26.9 số quá đẹp

2 Likes

Cafe cổ đông CTI

1 Likes

Gom mãi mới được 145k cất tủ cho 2022 các bác ạ

3 Likes

Bác đại gia rồi. :moneybag::moneybag::moneybag: Sao CTI chưa bay cao cùng sân bay Long Thành nhỉ?!:grin::grin:

1 Likes

Các bác cứ bĩnh tĩnh, kể cả sân bay LT chưa làm thì riêng đầu tư công CTI cũng phục vụ không đủ rồi ( mảng VLXD và BOT, xăng dầu, du lịch, trạm đăng kiểm, Ống cống, bê tông nhựa và CTI cũng tham gia vào mảng Xâu dựng hạ tầng nữa),

2 Likes

Còn LT nổi lên nữa và sang năm KCN Tân An bán, KDC Phước Bình làm nhanh thì kịp bán cuối năm. Các KCN Phước Bình 1,2,3,4 ra tin nữa thì CTI Up trend dài hạn các Bác ạ

2 Likes

Nên CTI vào chỉ có cửa thắng thôi, xác xuất hòa cũng = 0 các cụ nhé

2 Likes

Cẩn thận CTI đang xin 2 mỏ đá nữa vị trí tại Bình Lợi và Vĩnh Lợi nếu công bố ra thì…

3 Likes

Cứ lên từ từ cho chăcs ae ai nóng ra hàng đi để các bác gom cho đủ kéo lên cho nhanh kaka tầm nhìn dài hạn k lo túc tắc nhặt dần

2 Likes

2 mỏ ăn lồi mồm rồi, nay xin thêm 2 mỏ đá nữa ai chịu nổi :grin::grin::grin:

2 Likes

khủng quá bác ơi :grinning:

1 Likes

CTI đúng là siêu cổ

1 Likes

Đúng, nhiều bác bảo CTI nhượng đi 1 mỏ đá là thiệt thòi nhưng thực ra CTI đang làm thủ tục để đưa vào khai thác thêm 2 mỏ đá nữa ^^ tróng BC thường niên thì lãnh đạo CTI cũng nói định hướng tương lai của CTI tập trung vào khai thác đá, BĐS KCN mà

5 Likes

Theo dõi bảng điện đang 26 tụt 1 phát xuống 25.7 kê lệnh hơn 22K trc ATC 2p. Ko hiểu kiểu gì

Cái kiểu của lái CTI là đạp cuối phiên mà!:grin::grin: