CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

Đến Shark Phú nghỉ dịch còn lướt ck kìa. Lên báo kể chuyện hẳn hoi.

3 Likes

he he… ko chê… vì ai chẳng qua thời F0. giai đoạn đầu thì ai cũng ham lãi nhanh ăn bằng lần… vậy thì phải chơi penny. Còn đi theo cái đám broker thì quanh quẩn với ngân hàng vì dễ mua dễ bán thôi…kkkk

4 Likes

mong chờ mảng KCN này được duyệt thì phi lên tận cung trăng

3 Likes

đúng rồi bác

3 Likes

CTI sắp tới sẽ là trung tâm thu hút dòng tiền

3 Likes

Giá quá rẻ

3 Likes

giá hiện tại đang dưới giá trị quá nhiều

3 Likes

con này cứ vượt được 20 thì mới thực sự mạnh dc… trong tuần này dễ kéo lên 25 lắm nhé anh em… kkkk

4 Likes

Đè gom dưới 19 chăng ? Chất gì mà nhều thế. He he. F0 lại vặt lông Fn

2 Likes

2x vẫn còn rất rẻ

Các em có mỏ đá sắp hết mà 3x hết rồi!
Em CTI chỉ nói về mỏ đá thôi thì đứng TOP rồi

3 mỏ trữ lượng tốt, thời gian khai thác dài và phục vụ TRỰC TIẾP cho sân bay Long Thành

4 Likes

Đổi màu !

3 Likes

quá hót bác

3 Likes

hết hàng sale

3 Likes

tôi thì không thích tăng trần lắm mà cứ tăng xanh khoảng 3-5%/ngày thì hay và bền hơn

5 Likes

Xanh xanh, tím tím sẽ hết hàng sale of dưới 18 hôm trước nhanh lắm.

3 Likes

cởi trần lắm kẻ dèm pha hả bác ? He he

3 Likes

Các anh lại test TA với mấy tay lướt lát li line TA …
Thời điểm này mà mang mấy cái tranh Picasso ra ngắm làm gì , nhà nhà TA … còn gì tác dụng nữa…hihi

3 Likes

đúng vậy bác, chậm mà chắc. cứ từ từ bò lên chứ tăng nóng quá cũng không tốt

2 Likes

Cứ tăng đều còn hơn tăng nóng xong sập kết lại về mo

2 Likes

Khi tăng trần dễ tạo hiệu ứng mua đuổi, thu hút F0 và hội T+ lướt lát, mà mấy nhóm ấy lên thuyền thì tăng nóng dc đoạn ngắn xong lãi dc ít ít lại bán tháo sàn 1-2 phiên tạo tâm lý e dè xấu cho dòng tiền nghĩ cổ lái láo, lái ngu lúc ấy nặng mông lắm, những cổ mạnh thì nó đi lên chủ yếu là xanh, còn tím đan xen ít thôi, thường khi đã có vị trí, giá tương đối ổn, đã ra game nhiều rồi thì tăng trần mới an toàn, chứ giá 1x 2x mà cứ trần trần đi lên trong ngờ vực lắm

5 Likes