CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

Ae ôm chắc quá lái ko còn hàng ko kéo ko đạp được :joy:

1 Likes

quyết ôm chắc không nhả. kkk

1 Likes

Các bác đừng mua hàng của Lái nữa, nó tức điên nó bán sàn luôn đó :d

2 Likes

Tăng 3 phiên phải chỉnh nhẹ 1 phiên chứ lị!:+1::+1:

2 Likes

Vãi lái :smiley:

tăng xanh và chỉnh, quá chuẩn bài, đi lên từ từ nhưng rất bền, không lẽ đòi trần trần nhưu CII :))

2 Likes

Các em bđs đang sóng cực mạnh…LDG của mình mới 12,x , phi lên 18.x trong ba nhốt nhạc và cõn ce , 2x sớm thôi, các bác vào sau chắc vẫn ăn tầm 100% trong tít tắc! Hihi

Các bác lướt lát thì sang bđs mà lướt cho nhanh lời .canh chi CTI ăn line với lái lụa chi cho mệt thế?

Bọn tổ chức VN xưa giờ bao năm nay vẫn cái cách thế, miệng cứ “ đẩu tư giá trị” nhưng mà tham và đầu cơ cõn hơn lái lợn nhiều lần

3 Likes

Screenshot_20211221_162328
CTI có các mỏ đá hàng trăm ha, hưởng lợi lớn khi cung cấp cho dự án sân bay Long Thành và đầu tư cao tốc, mở rộng đường xá ở Đồng Nai. Ngoài ra còn có 10.4ha đất thương phẩm vị trí đẹp và hơn 700ha đất KCN. Chưa tính 2 trạm BOT mới đi vào hoạt động. CTI xứng đáng 4x!:+1::+1::+1:

4 Likes

Hôm nay bắt được mấy đôi dày Adias, bán giá thượng đình, mai có xúc tiếp, một nhánh Violet ko tạo được cả cánh đồng.

2 Likes

Bom tấn BĐS Đồng Nai chuẩn bị kích hoạt, Ai gan ngồi xem, Ai sợ nhảy đi cho nhẹ Arplain, Tiền chuẩn bị đổ vào như thác

6 Likes

Chuẩn ai say sóng thì nhả hàng đi cho mấy a lái gom cho nhanh để nhẹ tàu chạy :))

3 Likes

Chuẩn bác. Lái vẫn chua gom xong, phiên ATC nào chẳng quẳng cục 50k ra ngáng đường và đè giá để hôm sau gom tiếp. Nên bác nào LN đủ rồi thì xuống tầu đi để lái nó đủ hàng cho tàu xuất phát

4 Likes

Vừa qua ngó zoom DIG có cả bác Thiện Tuấn CT DIG tham gia zoom nũa, hâm mộ quá :heart_eyes:. Bên CTI mình bao giờ có được 1 thành viên trong blđ thôi cũng đủ để ace cùng chí hướng tiến tới NTC thứ 2 các bác nhỉ

2 Likes

CTI giờ chỉ cần khởi công sân bay long thành, và gói hỗ trợ kinh tế dc duyệt là bay ngay, tiếp sau đó dc duyệt thêm kcn nữa là e nó phi lên cung trăng :)) bây giờ e nó đã có 2 bot thu phí, 2 mỏ đá, trạm đăng kiểm, khu du lịch, dự án 10.4ha, dự án kcn tân an 44.64ha, để bctc quý 4 này và sang năm 2022 e nó mới bắt đầu chạy

4 Likes

cướp hàng của lái nợn, ae ta tự lái lên sợ gì. kkk

2 Likes

bọn này chỉ thích ăn tiền lẻ thế bác nhỉ

Các Anh chốt lời xong các con kia, lại quay lại với CTi ngay vì CTI là câu chuyện của 2022, ko thể khác được

3 Likes

không còn hàng nào khủng long hơn CTI lúc này :grinning:

1 Likes

cứ như bác này hay, canh bắt giày dép suốt. hii