Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Bác nói bác hiểu luôn rồi.

2 Likes

ông ko xem tôi nói hnay. sáng bđs sàn kìa. ó bondon nó là cóc gẻ đi hô j. chiều nó hồi nó bật cho jo ko thấy hồn nó đâu.

Em rảnh nên em hiểu sao em ghi ra vậy:

• Bác chửi ai đó
  • Nickname là bondon (em không biết)
  • Hô hào BĐS sập.
  • Chiều BĐS không sập mà nó hồi
  • Và cái tay hô sập trốn mất tiêu như Thoát Hoan chui vô ống đồng trốn về nước.

Phải vậy không bác?
Em hứa em chỉ rảnh lần này thôi.

2 Likes

mày là người mày hiểu thôi. tao eo j phải giải thic voi mày.

loại mày ghi chép ra chỉn chu vậy. mày với nó là 1. ba cái loại rác rưởi .cút

Cạn lời với bác luôn.
Để thiên hạ tự bình luận nha. Em mệt, đi uống thuốc đây. BTW, bỏ qua bác.

4 Likes

xh lắm rác thối wa. toang

@Satthu2000 , anh bị sỉ nhục em vui lắm hén, vào đây cười nụ nữa mới ghê!

2 Likes

ko từ thủ đoạn danh dự nhân phẩm…miễn kiếm đc vài đồng. suy thoái suy đồi cực nghiêm trọng

A biết nút bỏ qua mãi mãi rùi mà anh, nút thần thánh nhất của F này đó :slight_smile:

4 Likes

Bỏ qua đi anh, cái nick này có vấn đề về tâm lý đấy anh, thấy tội

3 Likes

vcg chủ pic kêu lái nổ phát xem. ì ạch khá dài hạn.

Anh đã next.

5 Likes

Nhiều lúc em cũng không hiểu, 1 loạt nick lên F nói kiểu này để làm gì. Nghĩ cũng buồn cười, đúng là xã hội thu nhỏ, gì cũng có thể xảy ra

4 Likes

Đấy mấy nick hô sập lảm nhảm pic em đó. Như bị hâm dở, kiểu thua quá song bị tâm thần phân liệt

4 Likes

Mình cười nhiều quá có khi nào mn cũng nghĩ thế không :)))

3 Likes

Mình phải đóng góp gì đó cho cộng đồng chứ.
Kiến thức, nụ cười hoặc sự lịch sự tối thiểu.

5 Likes

Họ đóng góp nụ cười đó anh :slight_smile: Hãy trân trọng họ vì 1 nụ cười là 10 thang thuốc bổ

1 Likes

nói để xem mỗi nguoi tham gia cái f này còn đúng bản chất con người ko? hay đã bị…đôi khi chém gió hót phét phét lác làm j. tự soi xem bản thân mình. tiền nhìu mà tha hóa thì theo ông dr thanh cả loạt

Hồi ở F320-1 anh đề xuất cái nút này nè, bị ghép tội đồng loã chống phá và ban nick luôn. Không thể tin được!

3 Likes