Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Tổng kết phiên sáng.

• VNI đóng cửa xanh nhẹ với thanh khoản gần 6k tỷ tại sàn Hồ.
  • NN tiếp tục tốc độ bán ròng tương đương hôm qua.
  • Nến của VNI sáng nay là Bearish Spinning Top thể hiện sự lưỡng lự trong việc xác định xu hướng. Bổ ngữ Bearish thể hiện sự FOMO của mọi người trong phiên ATO.
  • Một số con BĐS vẫn tăng giảm đan xen. NVL vẫn là tâm điểm nhưng xem chừng điều đó sẽ không được duy trì lâu.
  • Phần lớn các dòng còn lại khá ngập ngừng quanh thanh chiếu. Cuối phiên người ta thấy có sự vùng lên của dòng ĐTC. Chờ xem phiên chiều có đủ sức gắng gượng hay không.

Cũng không có nhiều điều để nói nữa nên em kết luôn.
Chúc cả nhà ăn trưa ngon miệng.

6 Likes

Sướng muốn chết! :joy:

3 Likes

:grin::grin::grin: Cô ấy không thích chết. Cô ấy thích co giật thôi.

4 Likes

C4G đánh quá đẳng cấp!
Ai thấy bình thường thì cứ ăn đường.
Trưa nay em đã ăn cơm với cá nục rồi đó.

4 Likes

C4G vòng này lên đến khoảng bao nhiêu bác?

1 Likes

Theo robot nhà em thì ít nhất là 14.5-15 rồi tính tiếp. Mà robot nhà em bị mấy mẹ hàng xóm mượn hút bụi hoài không biết có bị gì không?

5 Likes

Một vài việc vặt.

4 Likes

Tin vui cho VCG là được nâng hạn mức MG lên tại vài CT CK. Tức là nhận định rủi ro của em nó đang thấp dần. Ai muốn xúc thêm không?

6 Likes

Em

4 Likes

Em…
Đủ rồi :laughing:

3 Likes

Em đã múc thêm sáng nay và dự kiến múc tiếp đến khi đủ SL ạ :grinning:

3 Likes

Khổ không được la. Sướng tự co giật nha.

4 Likes

Theo thuyết cân bằng thì hôm nay đóng cửa VCG sẽ có màu xanh đậm ở vòng tròn xanh số 2, đưa giá về vùng 21. W&S.

5 Likes

Wowww đừng lừa em :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Lớp trưởng đủ hàng. Chờ thầy phát… bánh.

4 Likes

Anh nói thuyết cân bằng áp dụng trong thị trường cân bằng nha em. Thị trường lệch một bên thì nó cũng lệch một bên.

4 Likes

Em vẫn chờ tới 6-8 tuần để hái quả :strawberry::apple:

5 Likes

:+1: kiên nhẫn có quà. Luôn chừa cái chân thứ ba để phòng thân. Người ta nói thỏ khôn có 3 hang. Có khi cả đời nó không bao giờ phải dùng đến cái hang thứ ba nhưng nó cứ phải đào để đó.

6 Likes

Cho em xin chút không khí bình yên bên pic anh với! Khó thở quá :upside_down_face:

6 Likes

E ghi nhớ rồi ạ. Luôn có chân thứ 3 để khỏi bị té. Kiên nhẫn chờ phát bánh. Hấp tấp là ăn cái xô :bucket:. @Chimsedinang lên lớp. :watermelon:

5 Likes