Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Người ta lôi vài trăm k ra ép xuống cho nhỏ lẻ chạy cắt lỗ là chúng ta phải chạy theo sao?

5 Likes

:door::dog2:

5 Likes

Rát quá các lái ơi!
Em say sóng. Muốn ói!
:face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting: ụa!

6 Likes

E say luôn ròi, đứng chưa vững

5 Likes

Chuẩn bị tinh thần té xuống sàn tàu thì tìm cọc mà bám nha em. Nó quăng quật như bão cấp 12.

5 Likes

18.75. :laughing:

4 Likes

Không tiễn. Mợ người ta mới hô mua hôm nay mà nhảy vào kẹp.

4 Likes

Ném đá à?

4 Likes

Mời các bác nếu không có nhận định gì khách quan và có sở cứ thì miễn còm vô lối. Chúng tôi tự mua tự chịu, không phiền các bác phải lo ạ.

4 Likes

Nếu anh J cần phản bác cứ dùng nick của anh. Đều là cao thủ, hạ người khác cũng chỉ muốn nâng mình lên chứ gì ạ. Anh chủ nhiều lần cũng bảo không muốn đôi co với anh, hà cớ chi anh cứ phải vào spam làm gì ạ.

5 Likes

Uhm. Anh đã không thèm đụng tới pic của hai người luôn mà sao cứ phá anh hoài vậy không biết nữa.

6 Likes

hihi em nhấn bỏ qua mãi mãi rồi, h mấy bác ý nói gì em ko nghe ko thấy ko biết luôn. Vui ghê :smile: :smile: :smile:

3 Likes

chà chà, e nay mua thêm nữa a ạ, còn cắp nách thêm em lcg nữa chứ a Snowman, kkk,

6 Likes

Mấy lần anh dặn không được đôi co em cũng k comment nữa. Đã là cao thủ thì ai cũng có những kinh nghiệm hay để học hỏi. Nhưng cái kiểu cứ thấy ai được quý thì kéo vô phá, dìm hàng như vậy là không thể nào ưa được. Em tức á.

4 Likes

Ôi trời! Sao nhiều ĐTC vậy em?
Một mã thôi cũng lên bờ xuống ruộng rồi mà.

5 Likes

vâng anh, hnay lái xỉn, chóng mặt quá, hihi

7 Likes

Chào chị Bơ. Nay em cũng mua nè. Mua trong khoảng anh Tuyết khuyến nghị coi 6-8 tuần nữa chốt lãi được không. Tới lúc đó em khè lãi cho mà coi. :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Em chân thành xin lỗi anh :sleepy:

4 Likes

Lcg mua đc, giá mua quanh 12 ok mà em, lcg đang tích luỹ rồi. Chờ thêm chút là có quà

5 Likes

tớ đu từ tận htrc .9 như ảnh anh đăng kìa… hihi,

2 Likes