Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

19.9tr đó em. Muỗi mà lớn lao gì.
Thông tin FA đang ủng hộ nhưng người ta vẽ chart làm TA xấu dẫn đến PSA cũng tiêu cực.
Nhưng nếu muốn mua, khi nó giảm hay khi nó tăng thì mua? Đây không phải là câu hỏi dễ nha em.

4 Likes

E giờ chọn vol to giá tăng thì mua…. Cơ mà hum bữa bị úp tô cháo nóng. Giờ cũng hơi ghê :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Nằm im đi cô nương. Xấu thì thò chân thứ ba ra. Không xấu thì có nhiêu ăn nhiêu.

4 Likes

Kệ đi bác Joker.
Không bàn chính trị trong topic của em.

5 Likes

Vâng bác. Em xóa đi rồi. Em cũng không muốn nói chủ đề đó lắm. Cám ơn bác nhắc nhở

4 Likes

7 phiên qua - 6 phiên đỏ.
Cổ đông VCG không có niềm vui nào trong tháng 4 cho đến giờ.

4 Likes

LCG đã đổi màu xanh.

5 Likes

VCG đổi màu là mai em đi uống trà sưa​:bubble_tea::bubble_tea::bubble_tea::bubble_tea:

5 Likes

Ủa đổi vàng :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Ủa? Uống một mình à?

5 Likes

Anh ở đâu để em lái xe qua rước :bike::bike::bike:

1 Likes

Ủa xe này k có yên sau ta ơi.

2 Likes

:beers: :beer: :tumbler_glass: cái này cho máu

1 Likes

Đừng đùa vời lái. Lái táng cho SML á.

4 Likes

Sáng giờ e xây xẩm mặt mũi rồi đây này

3 Likes

Nôn hết hàng rồi chứ gì. Nghi nghi :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

4 Likes

Hả?
Công việc thì nhiều, dự án thì nhiều. Mua được giá không tốt thì kiên trì thôi. Cắt lỗ không mua được giá thấp lắm đâu.

4 Likes

Anh nói em nằm im. E không dám nhúc nhích ngón chân cái nữa là.

4 Likes

Nếu cắt hôm nay, mua được giá 18.6 hay không? Đó là câu hỏi mình cần trả lời?

5 Likes

Sáng làm viên chống say rồi…vậy mà vẫn chóng mặt. Mới hé có 1 mắt…và nghe loáng thoáng có đứa nó nói xấu mình :grin:

2 Likes