Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Em còn chọn chế độ mãi mãi nữa kìa.

4 Likes

Anh cũng nhún một chân rồi. Nhưng anh có đến 3 chân lận.

5 Likes

huhu em cũng 2 mã đtc nè, mới fomo 1 ít C4G theo anh, chủ lực đtc của em vẫn là vk già

3 Likes

Tổng kết phiên.

VCG đã thể hiện sự xấu xa còn hơn cả những gì em tưởng tượng.
Với việc thủng luôn nền giá 20 là cả một phiên đánh phũ phàng của lái. Nhìn lực cầu hôm nay cũng dễ thấy có sự cố gắng kiểm soát của bên bán. Và họ đã thành công.
Vùng khuyến nghị của em bị đánh thủng sàn nên tạm thời không có tin tức gì hay ho, mọi thứ vẫn xấu. Để quản trị rủi ro, mọi người xem lại giá TB, thời gian giao dịch cổ của mình và cả lượng tiền mặt dự trữ để chuẩn bị tinh thần cho một phiên giảm thêm 4-5% nữa. Lúc đó, là lúc thò cái chân thứ hai xuống.
GL.

6 Likes

Trước một con sóng tăng, không bao giờ cổ phiếu bình lặng hết em ạ.

4 Likes

3 con quạ đen rồi, chúc các bác may mắn

1 Likes

Công nhận chart xấu!
Em nói rồi không có tin tức gì hay ho, mọi thứ vẫn xấu.

3 Likes

Con này nay bị bán mạnh quá, chắc tổ chức ra hàng mà ko ai đỡ nè.

1 Likes

…và sẵn sàng cho việc giảm thêm 4-5% nữa. Hôm nay ai giải ngân vùng giá cao sẽ thấy lo lắng.

5 Likes

Sao phải đỡ khi ngày mai còn có giá tốt hơn để mua hả bác?

4 Likes

Quan trọng phải có mã dẫn, tất cả đều cắm đầu em nghĩ đoạn này còn đi xa đấy. Đừng bắt dao rơi vội. Khi nào có mã xanh mạnh vol lớn trong dòng thì tính đến việc mua vào

1 Likes

SHS đó bác. Tím. Vol kỷ lục.

4 Likes

Nhà a mít đánh mai mừng đhcđ :laughing:

3 Likes

:grin::grin::grin:

4 Likes

Em đang nói ĐTC đó bác chứ dòng chứng còn tăng nhiều, SHS em ăn thường ăn đến 10.2 là cùng em bán rồi

1 Likes

Mà bác lo gì, đốc tờ Jean còn cho múc HSG 17.x cho múc HHV 14.x cơ mà. Chắc thiên thu mới về bờ

1 Likes

:+1: ngon!
Lần này bác đổi chỗ 2 số cuối đi.

3 Likes

Thôi em không dám cà khịa ai hết.
Em lo thân em còn không xong nữa nè.

3 Likes

Phiên 25tr cổ mà quay đầu là ko ổn rồi bro ạ. Tóm lại bỏ đi. Chừng nào quỹ chưa bán xong thì đừng tính chuyện cổ lên được!

2 Likes

Bao giờ a thò cái chân thứ 3 nhớ báo các em anh nhé :)))

1 Likes